Hạng B2
6/3/07
270
1
0
RE: STF saigon

Trích đoạn: phuhaonguyen

Em đặt một cục gạch!
@ all: sau khi off xong có bác nào tiện đường cho em đi ké ra bến xe Miền Đông hay chợ Bến Thành cũng được để em đón xe đi VT ạ! Cản ơn các bác trước!

hehheee ....

chỉ sợ off xong thì bác ko còn sức đi Vũng Tàu thôi [8D][8D]

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: mackafe
Em đặt một cục gạch!
@ all: sau khi off xong có bác nào tiện đường cho em đi ké ra bến xe Miền Đông hay chợ Bến Thành cũng được để em đón xe đi VT ạ! Cản ơn các bác trước!

hehheee ....

Vô tư bác ơi! chiều chiều em đi VT rồi tối lên SG lại nữa mà! Mấy lần off trước bác cứ về sớm thôi nhá!

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: mackafe
Em đặt một cục gạch!

hehheee ....

Vô tư bác ơi! chiều chiều em đi VT rồi tối lên SG lại nữa mà! Mấy lần off trước bác cứ về sớm thôi nhá!

ok, lần này off xong em sẽ chở bác ra VT luôn (chỉ sợ lúc đó bác ko dám ngồi cho em chở thoai :D:D)

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Nhà hàng Vườn phố là ở chỗ nào vậy các bác.Xin 1 chỗ đậu xe và ghế ngồi nhe.HP của mình 093 94 95 965/tks/

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Bác Chevol về trong đó lâu thế rồi mà e chưa thấy bác cho xem ảnh bác chụp chuyến xuyên Việt từ hôm Tết nhỉ?! :)

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Các bác thông cảm, theo em nghĩ thì... bác ấy mới học... photoshop, nên còn lúng túng lắm - Chắc phải đợi thêm 1 thời gian nữa đấy nhỉ!

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Sáng nay tới Vườn phố chỗ sân vận động Qk7 lúc 9h thiếu 5-khg có ai, 9h15 quay lại vẫn khg có ma nào.Vậy là sao các bác ? Quên khg mang theo số phone của các bác trong hội nên khg hỏi đc.có đúng hôm nay chủ nhật 2/3/2008 khg hay các bác đổi địa điểm mà mình khg biết...

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Bác Chevol ơi! Bác cập nhật đầy đủ danh sách, sđt, địa chỉ mail và chi tiết vợ 2 của SFC SG nhé!:D