Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Nhìn nội ngoại thất của Teana thế hệ cũ thì em cũng đủ hiểu tại sao mấy năm nay đi trên đường mà em chưa bao giờ gặp nó. Chất lượng có thể rất tốt do là xe nhập từ Mỹ. Nhưng thiết kế không được đẹp. Ngoại thất thì tạm ổn, còn nội thất thì xấu quá ạ. Hình nội thất trong bài viết này là của Teana bên Mỹ. Còn Teana nhập từ Mỹ về VN bị cắt option nhiều lắm.
Về Teana thế hệ mới thì quá đẹp từ ngoại thất đến nội thất. Nhất là phần nội thất nhìn đẹp và chất lượng. Cái màn hình giải trí ở giữa táp-lô của Teana cũng đang theo thiết kế chung các xe đời mới bây giờ.

Bác ngồi vào teana nhập mỹ tại đây chưa ạ? Về phần thiết kế thì đẹp xấu tùy gu chứ về chất liệu và độ hoàn thiện em đánh giá cao hơn cả accord thái và hơn hẳn camry việt.

Hạng C
3/3/14
733
872
93
sao đèn hậu bản mới lại quay về bóng Halogen vậy nhỉ, nhìn mất giá trị hẳn đi.

Hạng D
10/3/14
1.226
532
113
Nhà bè
Hàng nhâp mỷ thì ok hơn nhửng nước khác,nếu là e thì chơi hàng nhập mỷ,phụ tùng và phí bẩo dưởng sao các bác?e ngại hảng nisan sau bán hàng kg biết sao?

Hạng B2
3/1/08
315
834
93
www.kiennghiep.com
Bác ngồi vào teana nhập mỹ tại đây chưa ạ? Về phần thiết kế thì đẹp xấu tùy gu chứ về chất liệu và độ hoàn thiện em đánh giá cao hơn cả accord thái và hơn hẳn camry việt.

Em đồng ý!
Vc em đi test xe Mazda3,6, Altis & Camry, Civic, sau đó là Teana. Em vẫn nhớ rõ cái cảm giác khi ngồi lên ghế da của Teana so với các xe kia... Em rất đánh giá cao chất lượng hoàn thiện của Nissan!

• Like
Reactions: xlive