Hạng F
5/3/10
5.995
31.305
113
View attachment 2604959Tự hào quá Việt Nam ơi :rolleyes:
nghe cách bọn Vike tự hào nè:

MC Nguyễn Cao Kỳ Duyên nói trên PhoBolsaTV - kênh truyền hình hải ngoại có trụ sở ở California: "Trước giờ mình chỉ nghĩ Việt Nam xuất khẩu hải sản, cao su, ai ngờ xuất khẩu cả cái ô tô to và hiện đại thế này. Mình rất bất ngờ và tự hào, rất hãnh diện là người Việt Nam được đứng ở đây...".

Hạng D
5/1/10
2.794
16.527
113

MC Nguyễn Cao Kỳ Duyên nói trên PhoBolsaTV - kênh truyền hình hải ngoại có trụ sở ở California: "Trước giờ mình chỉ nghĩ Việt Nam xuất khẩu hải sản, cao su, ai ngờ xuất khẩu cả cái ô tô to và hiện đại thế này. Mình rất bất ngờ và tự hào, rất hãnh diện là người Việt Nam được đứng ở đây...".

• Like
Reactions: solopidi
Hạng B2
4/9/11
368
4.987
93
Thiên Đàng
Quá tuyệt vời Việt Nam
Quá tuyệt vời VinFast

Em mong chờ và xin ủng hộ ngay và luôn 1 con VF e35 cho máu.

(Dưng mà gõ tiếng việt e35 ra chữ ẹ các anh ạ :) )

Hạng D
5/1/10
2.794
16.527
113

Các cụ già có thú vui lạ, chứ bọn cnlers thì mấy cái clip như vầy bấm next ngay không kịp xem cho dù vài giây đồng í không dôn @Johnnie371 ?
Đưa clip để support comment của solo... ko thích thi tôi xóa

• Haha
Reactions: solopidi
Hạng C
29/5/11
791
52.342
93
32
Pin xe này anh V đặt hàng ở cty ắc quy đồng nai hả mấy anh