Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Các bác sắp xếp thời gian đăng ký tham gia nhé! Tối mai là em phải báo số lượng cho bên đặt tiệc rồi nha các bác!

Tập Lái
16/6/13
26
1
8
Bác Rồng cho em đăng ký thêm 1L nữa nhé (tổng cộng 2L). Bạn em tên Công, cũng muốn ra mắt thành viên mới luôn. Thủ tục thế nào bác Rồng nhỉ.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Thủ tục là 1 Chivas18 nhưng có thể du di bằng loại khác cũng được, chẳng hạn...21

• Like
Reactions: TigerCar
bb3
Hạng B2
21/2/11
171
139
43
Nếu đặt tiệc ở Đông Hồ thì để ý vụ bia bọt nhé các bác, nhân viên ở đây bị em bắt tại trận 2 lần tung chiêu, cái thùng lon không ở đâu bưng tới làm ra vẻ nặng nhọc lắm, em chặn lại hỏi thì em nó ú ớ, kêu ku quản lý ra thì ku này chống chế là em nó bưng đi dẹp lợ ngang qua bàn chư hok có ý đặt xuống :)
Tốt nhất là các bác kêu thẳng tay 5 thùng ra để đó, uống tới đâu móc tới đó, tránh nữa chừng loạn lạc cứ lên lon là dính chưởng, tuy ít nhưng cái này là phải cứng :)
Từ tuần này tới cuối năm em bận kèo liên tục, em ko tham dự được, em rút đây, xin hết ạ. :p

• Like
Reactions: ronglua
Hạng F
7/4/09
12.426
6.649
113
HCMC
www.flickr.com
Nếu đặt tiệc ở Đông Hồ thì để ý vụ bia bọt nhé các bác, nhân viên ở đây bị em bắt tại trận 2 lần tung chiêu, cái thùng lon không ở đâu bưng tới làm ra vẻ nặng nhọc lắm, em chặn lại hỏi thì em nó ú ớ, kêu ku quản lý ra thì ku này chống chế là em nó bưng đi dẹp lợ ngang qua bàn chư hok có ý đặt xuống :)
Tốt nhất là các bác kêu thẳng tay 5 thùng ra để đó, uống tới đâu móc tới đó, tránh nữa chừng loạn lạc cứ lên lon là dính chưởng, tuy ít nhưng cái này là phải cứng :)
Từ tuần này tới cuối năm em bận kèo liên tục, em ko tham dự được, em rút đây, xin hết ạ. :p
Địa điểm đã chốt là tại tệ xá nhà bác Ronglua.

Mà sao vưỡn chưa thấy bác đăng ký nhểy???

• Like
Reactions: bb3