Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Re:Sua thiet kế căn hộ sunrise city

del

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Hi các bác, hnay e post cái thiết kế căn sunrise để các bác Góp ý kiến cho e với
Sua thiet kế căn hộ sunrise city, em moi up đuọc hình ở trang 2 nha

Còn đây là cái mà chủ đầu tư giao

Last edited by a moderator:
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113

Bản vẽ mà trình diển quá thì ra thi công hỏi sao ko thất vọng, nên mong muốn của e khi nhìn bản vẽ 3d nội thất là nhìn rõ hình khối, bớt hiệu ứng phản chiếu để trông thật hơn. Đôi khi e thấy mặt gổ bóng lưởng ánh sáng lấp lánh trông rất đẹp, ra ngoài nhìn ko thấy lấp lánh đâu.
Trình vẽ 3d phải nể bộ sưu tập KHÔNG GIAN THẬT VÀ ẢO của cty TTT, sau khi vẽ và thi công xong thì chụp lại đúng góc cam như trong pc thì nhìn quả thật là ko phân biệt được luôn.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

Công nhận ông kts nào mà thiết kế và đặt bếp như vậy thì đúng là rất có khiếu hài hước.

Hạng C
30/12/05
616
9.683
93
k-home.vn

Đặt Camera view cộng hiệu ứng lừa tình, dẫn đến hình nhìn không thật và thực tế nhìn khác thiết kế .
P/S: em xin phép vô duyên quảng cáo chút xíu :D. Bên em đang có nguyên bộ sản phẩm phù hợp với phòng khách của Bác chủ . Sẽ có giả đặc biệt cho Oser , showroom K-Home, cách Sunrise có 500m thôi, nếu Bác có nhu cầu thì ủng hộ em nhé .
Thắng : O989. 888 sáu tám chín

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Bác có thể gởi mail sp bên bác cho e xem trc nha, chứ bác quang cảo vậy e Cung ko hinh dung dc. Mail của Minh [email protected] thx bac

Hạng B2
7/10/12
122
1
0
38

E cung sap don ve Sunrise thg 12 nay. E o toa V5 Level 26, ko biet co chung level voi pac ko nha.

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

E ở V6 bác ah, vậy e có oser lam hàng sớm rồi

Status
Không mở trả lời sau này.