Hạng B1
24/10/15
67
96
18
大和高田
Em đồ là Subaru sắp được anti ngang thánh Toy rồi, he he. Xe rẻ mà nhiều option đã có xe Hàn, xe sang đã có xe Đức, mấy cái xe nghèo nàn về option mà giá lại ngang ngửa xe sang thì chỉ cần nhận là fan của Su đã bị gọi là ngu vì thích tự sướng rồi, huống chi lại còn sở hữu Su nữa thì độ ngu tăng gấp 10. Vụ này trong bóng đá thì bị gọi là fan của bóng đá cảm xúc đó.

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
- Đấy làm trang bài đơn giản mà đẹp như thế nầy thì ai chê.
- Chỉ còn mỗi cái giá là vẫn buồn. Ai đời 50 ngàn Úc cho là 50 Mỹ luôn đi về Vn làm gì bán thành 80 ??? Subaru 1 cái tên tuổi chưa lấy gì hơn anh Hàn xẻng mà đòi vô chiếu của Merc, của LX, thì thử xem chịu được bao nhiêu tháng ....ế ???

Ế thặc mà bác. Ế mà vẫn đòi vô bàn ngồi chung với Merc này nọ thì em thật sự là thắc mắc... HOW????

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Em đồ là Subaru sắp được anti ngang thánh Toy rồi, he he. Xe rẻ mà nhiều option đã có xe Hàn, xe sang đã có xe Đức, mấy cái xe nghèo nàn về option mà giá lại ngang ngửa xe sang thì chỉ cần nhận là fan của Su đã bị gọi là ngu vì thích tự sướng rồi, huống chi lại còn sở hữu Su nữa thì độ ngu tăng gấp 10. Vụ này trong bóng đá thì bị gọi là fan của bóng đá cảm xúc đó.
Ối!!! bác này nói Su Owner "Ngu" gấp 10 lần ngu bình thường?

Hạng B1
24/10/15
67
96
18
大和高田
Ối!!! bác này nói Su Owner "Ngu" gấp 10 lần ngu bình thường?
Thì bác nghĩ thử coi, bỏ ra một khoản tiền đủ để ta có thể hãnh diện với bạn bè là ta đi xe sang hay đủ để nâng cấp các option của một chiếc xe full option lên thành bản xịn nhất để đổi lấy một chiếc xe chỉ có cái động cơ khó sửa, hay nói khác đi là chiếc thùng di động giống thánh Toy, mà lại còn thua Toy khoản giữ giá thì bác định nghĩa người đó là gì, he he?

• Like
Reactions: Arsenal.team
Hạng B2
26/12/15
134
98
38
Thì bác nghĩ thử coi, bỏ ra một khoản tiền đủ để ta có thể hãnh diện với bạn bè là ta đi xe sang hay đủ để nâng cấp các option của một chiếc xe full option lên thành bản xịn nhất để đổi lấy một chiếc xe chỉ có cái động cơ khó sửa, hay nói khác đi là chiếc thùng di động giống thánh Toy, mà lại còn thua Toy khoản giữ giá thì bác định nghĩa người đó là gì, he he?
Tùy nhận định, khả năng tài chính, sở thích và nhu cầu.... của mỗi người thôi.
Nhưng bác nói người ta ngu... thì không nên rồi.

Hạng C
2/3/14
640
489
63
Thế bác nghĩ người ta làm ra tiền mà không biết mình dùng vào việc gì à. Bác bảo Su giống thùng di động giống Toy chứng tỏ chưa bao giờ cầm lái Su rồi. Có dịp bác đi Úc xem thử, dân bên đấy chuộng Su lắm

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
- Đấy làm trang bài đơn giản mà đẹp như thế nầy thì ai chê.
- Chỉ còn mỗi cái giá là vẫn buồn. Ai đời 50 ngàn Úc cho là 50 Mỹ luôn đi về Vn làm gì bán thành 80 ??? Subaru 1 cái tên tuổi chưa lấy gì hơn anh Hàn xẻng mà đòi vô chiếu của Merc, của LX, thì thử xem chịu được bao nhiêu tháng ....ế ???
Tưởng về VN phải nhân 3 thành 150k đô Úc chứ nhỉ..bác làm mất độ ngu của mình đi nhiều rồi..

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DP
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
E nghĩ thật chứ không nghĩ thử! Bác PHATLP đang sở hữu cả Mer và Su nên bác ấy có comment rất Fair.
Nhưng mà bác nói Su Owner "ngu" thì e nghĩ bác nên suy nghi ky trước khi Post lên đây ah!
Cá nhân e thì nghĩ "giá trị" chiếc xe nó phụ thuộc nhiều vào mục đích sử dụng.