Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Mình chưa có Subaru, nhưng có chạy 1 lần (làm tài xế cho bác Rồng), tham gia "ké" được không?

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
d52232dole nói:
Mình chưa có Subaru, nhưng có chạy 1 lần (làm tài xế cho bác Rồng), tham gia "ké" được không?
Hehe anh ra chơi anh, ghé qua em rồi cùng đi nhé. Lần đó anh mới chạy có 200m thôi, chưa test Subaru thực thụ nhé. Em thử GLK rồi, hanlding không bằng Forester của em đâu nhé. :)

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
hehe, đến hôm nay mới biết mình là chiên gia về Nhớt :D, Richievn hiểu thế nào cũng đúng hết :D
Richievn nói:
Em hỏi khí không phải, cụ DP là chuyên gia về Nhớt thì em nên hiểu thế nào cho đúng ah?

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
Tình hình là DRIFT PRACTICE II ko có j thay đổi, hẹn gặp ae vào lúc 13h00 ngày mai 8/3/2014 tại bãi giữ xe mới của TTTL SECC Q.7 nhé.

Cơ hội để ae thích Drift luyện tập và giao lưu, đừng bỏ lỡ

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Hôm nay thật tình là buổi off của chung ta bị bể xô do địa điểm off trùng với chương trình gặp gỡ khách hàng và Subaru Test drive của Motor Image Vietnam (không biết vô tình hay hữu duyên... nhưng bản thân em HP không hề được thông báo trước để cập nhật nội dung cho các anh em), thành ra buổi offline thành viên SubaruFC hôm nay xem như dời sang 1 ngày khác (thời gian cụ thể sẽ thông báo sau, địa điểm bí mật :D).
Em rất cảm ơn các anh em đã nhiệt tình hưởng ứng buổi offline của chi hội, riêng bác Rồng (Dragon) còn nhận lời đến rất sớm để xí chỗ parking, nhưng nội dung buổi offline đã không như dự định (em nói vui với các anh em là hôm nay hội mình bị cướp diễn đàn :D).
Bản thân em cũng rất vui vì ngày 8/3 mà cánh đàn ông được 1 buổi cafe miễn phí (thanks to MIV), và buổi tiệc sinh nhật anh HT KhoaVan diễn ra vui vẻ (mặc dù hơi loãng tí và thiếu 1 vài ly rượu vang zô zô để celebrate and happy birthday)

DP nói:
Chào các Bác, thay mặt HT KhoaVan, em xin thông báo chi hội SubaruFC sẽ tổ chức họp offline vào 8/3 (thứ 7 tuần này) để chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ & sinh nhật HT, đây là cơ hội để chúng ta tôn vinh V2 yêu vấu, các Bác nhớ trưng diện V2 thật lộng lẫy- xịt nước hoa thơm lừng để media săn ảnh nhé :D.
Nội dung chi tiết:
1. Thời gian: 9:00AM-12:00PM (GMT+7), ngày thứ Bảy (8/3/2014) (tăng 2 thì tới lúc đó bàn :D)
2. Địa điểm: Soho Coffee & Lounge Phú Mỹ Hưng (Hồ Bán Nguyệt)
- Địa chỉ: 107 Tôn Dật Tiên, Lô CR2 - Khu A - Phú Mỹ Hưng - Quận 7 - Tp.HCM
- Điện thoại: (08) 5413 6548
3. Nhà tài trợ: Campuchia
4. Nội dung chính:
+ Cập nhật danh sách hội viên Subies (up to date), biểu quyết thông qua điều lệ hoạt động & nội quy chi hội, hội phí năm 2014: HT,HP,HV
+ Phổ biến về công tác chuẩn bị cho chuyến đi Caravan từ thiện Lâm Đồng ngày 29-30/3 sắp tới, cập nhật danh sách thành viên đăng ký tham gia với BTC: Dr.Liêm (mediavn)
+ Biểu quyết thông qua tên gọi chính thức của hội, slogan, logo: Dr.Kombat

Thân mời các bác sắp xếp tham gia đầy đủ nhé, ai vắng mặt mà không có lý do chính đáng phạt 2 ly cafe xung quỹ từ thiện :D (lý do chính đáng là không có lý do)

DP (đã ký)

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Là sao vậy bác DP? Em on off nên không nắm được tình hình lắm

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
tức là ai đi họp thì confirm đi thì dễ hiểu còn nhiều người không confirm mà vẫn đi họp, keke kiểu crash birthday. Em cũng bất ngờ vì gặp lại nhiều người mình không nghĩ là sẽ được gặp, ví dụ như anh võng hay cả công ty miv, cuối tuần phải để mọi người nghỉ ngơi chứ, LOL

mong rằng tương lai không có vụ trùng hợp without prior notice, nếu công ty muốn anh em hỗ trợ gì công ty phải thông báo cho HT, HP, ngược lại anh em cần hỗ trợ gì từ công ty sẽ thông báo trước cho công ty

lần đầu hẹn hò có nhiều cảm xúc lên xuống khác nhau, thôi vì sinh nhật HT cả nhà vui vẻ

bác HT giờ phải chăm sóc bác HP chu đáo nhé, phạt bác HT double birthday với SOG only