Tập Lái
23/3/16
4
1
1
45
mình cũng đang tìm 1 chiếc epicuro có bác nào muốn nhượng lại hoặc biết có chiếc nào còn ngon giới thiệu mình với. mê dáng xe em nó quá
thấy trên muaban net có đăng mấy chiếc tầm 10 triệu mua về bỏ thêm bao nhiêu nữa thì dc mấy bác . khoảng 10 triệu nữa dc ko các bác
Ban mua dc Xe chua Ban?

Tập Lái
27/3/15
3
0
1
36
Xin các bác tư vấn giùm. e có ôm một con Avenis khá lâu rùi, máy móc ì ạch quá mà vẫn chưa tìm dc chỗ nào ở Hà Nội sửa chất lượng. hjc, bác nào biết chỗ chỉ giùm e với!

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
giờ mấy bác trong này đổi qua 4 bánh hết rồi nên không còn vô thớt này nữa
e cũng mới mua 1 chiếc dc gần 1 tháng. lúc đầu ko biết đem không đúng thợ làm không ngon. chạy xe lỳ lỳ , hao xăng , garanti ko có. lúc lớn , lúc nhỏ . em mon men vô thớt này thì thấy nói tiệm Trung Nam nên chủnhật vùa rời đem xe qua làm lại thì phải nói là tuyệt vời. Xe e giờ chạy rất nhẹ xe, nhích ga là xe vọt , bốc hơn lúc trước nhiều , giờ không biết còn ai đam mê xe này không nhỉ . Thấy lúc xưa mấy bác tụ họp vui quá giờ nếu có ở đâu thì hú e 1 tiếng với mấy bác

Tập Lái
23/3/16
4
1
1
45
e cũng mới mua 1 chiếc dc gần 1 tháng. lúc đầu ko biết đem không đúng thợ làm không ngon. chạy xe lỳ lỳ , hao xăng , garanti ko có. lúc lớn , lúc nhỏ . em mon men vô thớt này thì thấy nói tiệm Trung Nam nên chủnhật vùa rời đem xe qua làm lại thì phải nói là tuyệt vời. Xe e giờ chạy rất nhẹ xe, nhích ga là xe vọt , bốc hơn lúc trước nhiều , giờ không biết còn ai đam mê xe này không nhỉ . Thấy lúc xưa mấy bác tụ họp vui quá giờ nếu có ở đâu thì hú e 1 tiếng với mấy bác
Vậy anh phương lập lại 1nhóm EAG di a.Phương... Bình ủng hộ A hai tay...

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
e cũng mới mua 1 chiếc dc gần 1 tháng. lúc đầu ko biết đem không đúng thợ làm không ngon. chạy xe lỳ lỳ , hao xăng , garanti ko có. lúc lớn , lúc nhỏ . em mon men vô thớt này thì thấy nói tiệm Trung Nam nên chủnhật vùa rời đem xe qua làm lại thì phải nói là tuyệt vời. Xe e giờ chạy rất nhẹ xe, nhích ga là xe vọt , bốc hơn lúc trước nhiều , giờ không biết còn ai đam mê xe này không nhỉ . Thấy lúc xưa mấy bác tụ họp vui quá giờ nếu có ở đâu
Vậy anh phương lập lại 1nhóm EAG di a.Phương... Bình ủng hộ A hai tay...

thì hú e 1 tiếng với mấy bác
mời các bác qua đây ạ:
https://www.facebook.com/groups/369...=notif&notif_t=like&notif_id=1461071391869493