Hạng D
8/2/17
1.114
1.715
113
36
Celeo để đâu ba,, Mini coper cũng ko dài hơn con này đâu
2 con này đều là xe giá rẻ mà, mini cooper là ở level khác rồi. Bác Google "suzuki swift india price" và "grand i10 india price" sẽ ra giá mà, 2 con tương đương giá thôi.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.338
113
35
2 con này đều là xe giá rẻ mà, mini cooper là ở level khác rồi. Bác Google "suzuki swift india price" và "grand i10 india price" sẽ ra giá mà, 2 con tương đương giá thôi.
Vậy là i10 bán cao hay swift bán rẻ,, mình đã tham khảo giá truớc mới cmt,, còn phân khúc thì bác nene tham khảo truớc,, Hyundai bên Ấn bán giá cao hoen các hãng khác rất nhiều,, tuơng đuơng giá ko có nghĩa là ở chubg phân khúc,, ai cũng biếy Seltos của bác là thần thánh nhưng đừng dìm các xe khác qá,, mất đi cái hay

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
may quá cá tính mình không khác biệt.
Xe bên ngoài đẹp thiệt đó, nhưng bên trong cùi bắp và giá thì cùi mía. Mấy tháng nay quảng cáo mấy bài rồi mà không thấy tung tích doanh số đâu luôn.

Hạng B2
11/8/11
265
319
63
mỗi lần xe swift đăng bài là quá trời người chê...mà em vẫn thích nó,đi ăn xăng như xe máy,lành vô địch,lái sướng,option cùi bắp. ai yêu thì rất yêu,ai ko thích thì ngứa mắt..kết luận là nó ko phải là cái xe phổ thông như Vios,nên doanh số nó sẽ rất tệ.

Hạng C
9/6/10
868
990
103
Ajinomoto Việt Nam
may quá cá tính mình không khác biệt.
Xe bên ngoài đẹp thiệt đó, nhưng bên trong cùi bắp và giá thì cùi mía. Mấy tháng nay quảng cáo mấy bài rồi mà không thấy tung tích doanh số đâu luôn.
Chuẩn nè bác, em cũng đi xem để chốt cho bx mà coi cái nội y em tụt luôn cảm xúc+ thêm cái giá khá chát nữa. Nhưng nói để phục thì em phục người mua Yaris hơn :))

Hạng D
22/1/19
4.070
6.729
113
mỗi lần xe swift đăng bài là quá trời người chê...mà em vẫn thích nó,đi ăn xăng như xe máy,lành vô địch,lái sướng,option cùi bắp. ai yêu thì rất yêu,ai ko thích thì ngứa mắt..kết luận là nó ko phải là cái xe phổ thông như Vios,nên doanh số nó sẽ rất tệ.
Chê là vì giá nó cao thôi bác. Nạc không ra nạc, mỡ không ra mỡ. Không phải xe sang, option thiếu lên thiếu xuống, cũng không xịn xò gì mà bán giá cao nên doanh số mới kém. Cứ cho là thiết kế đẹp hơn, vận hành tiết kiệm xăng hơn mấy con hạng A đi. Vậy mắc hơn xe hạng A khoảng 10%-15 là được rồi. Đằng này mắc hơn mấy con hạng A phổ biến hẳn 150tr thì ế với bị chửi cũng chả oan.

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Chuẩn nè bác, em cũng đi xem để chốt cho bx mà coi cái nội y em tụt luôn cảm xúc+ thêm cái giá khá chát nữa. Nhưng nói để phục thì em phục người mua Yaris hơn :))
nhưng được cái là chị em rất thích vì nó xinh. Bà xã em cũng mê con này, em can mãi, phân tích mãi mới được :)))

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hình như bên Ấn, con này cùng phân khúc với i10. Về VN tự nhiên lên hạng B. Tương tự với Cross, bên Thái sản xuất ra bảo là CUV B, về VN lên luôn hạng C.
Cũng giống nhu SantaFE, Sorento thôi bác, rõ ràng là CUV những hãng tuyên bố SUV để bán giá ngang bằng SUV đó thôi. Thời buổi ngày nay nó thế. Con Cross thì hãng kêu là hạng B+ mà vì nó lơn hơn hạng B khá nhiều kể cả động cơ và option.

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chê là vì giá nó cao thôi bác. Nạc không ra nạc, mỡ không ra mỡ. Không phải xe sang, option thiếu lên thiếu xuống, cũng không xịn xò gì mà bán giá cao nên doanh số mới kém. Cứ cho là thiết kế đẹp hơn, vận hành tiết kiệm xăng hơn mấy con hạng A đi. Vậy mắc hơn xe hạng A khoảng 10%-15 là được rồi. Đằng này mắc hơn mấy con hạng A phổ biến hẳn 150tr thì ế với bị chửi cũng chả oan.
Con Swift không dành cho số đông bác ơi, nó là xe dành cho những người đam mê, kiểu như xe honda cup đó bác, ai thích kiểu của nó thì phải trả giá cao hơn rất nhiều, thế thôi. Xe này họ không phải là xe bán lấy số lượng. Ngoài ra còn có những con khác như Su Jimmy đó bác, không dành cho số đông, thế thôi bác. Xe dành cho số đông là Ertiga hay XL7