Tư Vấn Đầu Tư Swanbay vs Aquacity vs Vin Q.9

Dự án nào tiềm năng hơn?

• Swanbay

Bình chọn: 9 39,1%
  • AquaCity

Bình chọn: 6 26,1%
  • Vinhomes Grand Park Q.9

Bình chọn: 8 34,8%

• Total voters
    23
Hạng C
18/9/19
771
829
93
Tphcm
Swanbay song lập rao gần 6 tháng chưa bay đây báo đăng đổi chủ cho chị thảo vietjet hi vong dc bơm tí.

Hạng D
26/2/20
1.081
1.436
113
46
Swanbay song lập rao gần 6 tháng chưa bay đây báo đăng đổi chủ cho chị thảo vietjet hi vong dc bơm tí.
thì thuê đội lái về nó lái khu này như OCP đó nó lại x2x3 cho coi, giờ BĐS và chứng khoán đều có chiêu trò đội lái hết để lên tự nhiên thì lâu lắm, vừa rồi OCP đánh lên để Vin nó cho ra mấy cái vin dream city, Vin cổ loa, .... này kia với giá cao đc

• Like
Reactions: Tran hà
Hạng B2
6/8/20
249
700
93
38
Rút kinh nghiệm của mấy khu hàng nhiều, bán nhiều đợt, đến khi có thể ra hàng có lời thì con cũng lớn. Mua để ở thì đáng sống rồi, nhưng là sống 1 mình. Bạn bè rủ đến thì chê xa, còn nó rủ mình đi thì oải chè đậu. Tóm lại, thị trường thiếu khối gì thứ hay ho...

• Like
Reactions: lazy man and kyogod
Hạng B1
11/6/20
76
141
33
34
Hồ Chí Minh
luddum.com
Swan bay thì gần như ko sài gì đến cầu Cát Lái dù có xây nhỉ. Chỉ có cầu qua quận 9 là dùng được, tháng 3 này chắc khơi công, em nghĩ cũng lên được 1 mức đấy
Đúng bác, phải cần xây thêm 1 cây cầu bắc từ đảo sang đại phước bên này thì lúc đó đi đường cầu Cát lái mới rút ngắn đc đáng kể. Còn hiện tại chỉ 1 phương án đi cầu Đại phước ra vành đai - cao tốc là khả thi thôi, nói chung vành đai hoàn thành là điểm sáng nhưng khoảng cách thật sự vẫn xa (Em thích khu swanbay, còn NVL và Vin ko đủ đạn để mơ) kkkkk