Hạng B2
1/4/19
258
68
56
32
Đủ điều kiện mua NOXH bên Võ Chí Công Q2 ấy bác. Sợ đóng thuế cao ko mua đc thôi

• Like
Reactions: rosiehong283
Tập Lái
24/6/23
6
4
3
32
Nếu ở gần thì bạn cân nhắc mua căn OT sẽ phù hợp, còn nếu muốn mua 1 phòng ngủ thì thử tìm ở Bình Chánh, mà cũng phải thêm ít tiền nữa mới đủ.
OT là gì vậy bác? officetel phải k?

• Like
Reactions: Tranghv
Tập Lái
24/6/23
6
4
3
32
Đủ điều kiện mua NOXH bên Võ Chí Công Q2 ấy bác. Sợ đóng thuế cao ko mua đc thôi
Mình cugnx tìm rồi mà vướng cái vụ thuế TNCN nên không đủ điều kiện mua chứ cũng thích khá là ưng cái dự án đó

Hạng D
23/6/13
1.950
5.080
113
có tìm hiểu rồi bác mà thấy phàn nàn về chất lượng công trình nhiều quá nên hơi rén
M là bác 1.5t, mình sẽ chọn chung cư thấp tầng cũ. Hưng Vượng gì đó ở q7 mà bác ở trên nói cũng là một lựa chọn đó bác.

Lý do:
1 - Thấp tầng thì cùng 1 vị trí sẽ chia ra ít căn hơn (4-5 căn) so với 20 30 căn của chung cư cao tầng. Đồng nghĩa mình cũng sẽ sỡ hữu được nhiều đất hơn. :p
2 - Đa phần mọi người ai cũng thích mới, tuy nhiên những chung cư mới sau này xây không biết 10 20 năm sau nó sẽ tàn tạ tới cỡ nào. Càng về sau thì những chung cư mới chất lượng có vẻ như không tốt lắm (không nói những chung cư chất lượng).

• Like
Reactions: rosiehong283