Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Nhớ cách đây mấy năm có chiến dịch truy quyét, các nick dưới 500 còm bị đá văng ra, bít cửa không được vô nhà. Dân tình bữa đó chạy tán loạn, nhảy vô topic “Chào buổi sáng” của Xóm Nhà Lá chào hỏi nhau suốt mấy ngày mấy đêm. :rolleyes:
Giờ em Khoai chịu khó say hi, hoặc đếm cừu cũng được, vừa trị bịnh mất ngủ vừa sớm quay trở lại chiến trường xưa. ;)

Tập Lái
20/8/15
43
1.629
83
45
SaiGon
Nhớ cách đây mấy năm có chiến dịch truy quyét, các nick dưới 500 còm bị đá văng ra, bít cửa không được vô nhà. Dân tình bữa đó chạy tán loạn, nhảy vô topic “Chào buổi sáng” của Xóm Nhà Lá chào hỏi nhau suốt mấy ngày mấy đêm. :rolleyes:
Giờ em Khoai chịu khó say hi, hoặc đếm cừu cũng được, vừa trị bịnh mất ngủ vừa sớm quay trở lại chiến trường xưa. ;)
ko được nha chị
má lamnk xài chí tuê nhơn tạo AI gì mà níu ko có ngừ tương tác thì hệ thống ko có đếm lun á chị ơi

Tập Lái
20/8/15
43
1.629
83
45
SaiGon
công em cày mấy nghìn bài, bán rẻ thì uổng, hay thôi em cho thuê nick, tính bài được hơm chị?
gòi gòi em tính bán giá nhiu nè
bán đứt bán đoạn lun nha
chứ đừng có nhử nhử hàng tháng nha
thà C mua đứt hẳn 1 nick 1 lần lun chứ kiểu như má lamnk cho thuê hàng tháng 330k thấy oải qué

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Tập Lái
20/8/15
43
1.629
83
45
SaiGon
em cho thuê rẻ thoy, nếu chửi nhau thì 1k vnd /bài không giới hạn số chữ. Còn dùng để khen thiên hạ thì giá 100vnd/từ, hí hí...đời em có bao giờ đi khen ai đâu
uh
thà vậy đi
buôn bán giá mềm mềm chút thì còn lâu dài, lâu bền dzí nhao
chứ có như ai kia đâu

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
gòi gòi em tính bán giá nhiu nè
bán đứt bán đoạn lun nha
chứ đừng có nhử nhử hàng tháng nha
thà C mua đứt hẳn 1 nick 1 lần lun chứ kiểu như má lamnk cho thuê hàng tháng 330k thấy oải qué
hoy, em cho thuê hổng bán nữa, uổng cái nick

• Like
Reactions: cukhoaisung1