Hạng C
22/2/12
889
545
93
Giống Honda á, ai sở hữu cũng được ưu đãi kha khá, nhưng khổ là không mua Honda mà mua hãng khác.haha

Hạng D
8/10/11
3.066
5.933
133
Bác thử mua 1 chiếc isuzu cũ để thành khách hàng đã, sau đó mua chiếc mux mới để hưởng ưu đãi, mua được xe rồi thì bán isuzu cũ đi

:p
Lời tô

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Thế là khách nào muốn đến với Isuzu phải bỏ thêm tiền gọi là tiền quan hệ với chủ hộ à?

Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
Bởi dì nó thít thế, chún ta thì ko thít thế nên chún ta xẻ ko thể làm như thế. Làm như thế thì chún ta ko thít mà nó mới thít, vậy nên đừng làm nhửng dì chún ta ko thít!!!

Hạng C
16/4/16
750
949
98
Vũng Tàu
Bởi dì nó thít thế, chún ta thì ko thít thế nên chún ta xẻ ko thể làm như thế. Làm như thế thì chún ta ko thít mà nó mới thít, vậy nên đừng làm nhửng dì chún ta ko thít!!!
Mình thấy bác này mấy bài tham gia đều viết kiểu này. Không biết là bác không rành tiếng việt (có thể đang học tiếng Việt) hay cố ý đùa cợt

• Like
Reactions: isuzu_otoviet
Mình thấy bác này mấy bài tham gia đều viết kiểu này. Không biết là bác không rành tiếng việt (có thể đang học tiếng Việt) hay cố ý đùa cợt
Bác này học từ của Giáo sư Đại ạ, Sau đó có thêm ông gì gì đó. Không biết ai ăn cắp chữ của ai nữa. Nghĩ tới mà tội cho các em học sinh với phu huynh

Giảm cho khách hàng sử dụng rồi để bán từ từ, chứ giảm hết thì ai cũng dành mua, còn đâu mà Bán. Khách Isuzu Dmax chưa mua thì hỏi sao ế,xe tồn, Còn lúc muốn mua thì ko còn xe; hjhj.
Lúc còn 1 xe-2 xe thì vài người dành cọc, Em nhiều khi lấy cọc mà ko kịp luôn! ehhe