Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Kính thưa BĐH otosaigon, đầu tháng 10 tôi có tham gia chương trình quảng cáo trên đây, đăng ký mua xe Nissan sẽ được chiết khấu 5tr đ, tôi có nhận được một thư tay gởi từ diễn đàn otosaigon xác nhận tôi là thành viên của diễn đàn, tuy nhiên khi gởi thư này cho đại lý nissan SG, thì đại lý báo rằng thư này chưa đủ, phải có thêm xác nhận đồng ý của Nissan nữa, do vậy đến này mặc dù đã mua xe, nhưng vẫn không được chiết khấu 5tr như đã hứa. Mong BĐH diễn đàn ai làm chương trình quảng cáo này tư vấn xem tôi cần phải làm gì thêm để được chiết khấu như đã hứa. 5tr không phải là số tiền lớn, nhưng thật tình tôi thấy cách thực hiện không chặt chẻ, khiến khách hàng cảm thấy thất vọng với sự thiếu chuyên nghiệp của chương trình quảng cáo và công ty Nissan.

Có bác nào trên diễn đàn này tham gia chương trình quảng cáo này và được chiết khấu 5tr, ngoài những chiết khấu từ đại lý, chia sẽ cho anh em biết với.

Hạng B2
28/11/10
326
510
123
Em cũng hóng, có bằng chứng đặt cọc trước 31-10 có được giảm 5 tr ko bác Mod ơi

Tập Lái
21/3/05
38
5
8
Saigon
Tôi đã mua 1 chiếc Nissan X-Trail 2.0SL ở NISSAN SAIGON(Cao Thắng nối dài).Khi đặt cọc tiền,biết được Nissan có giảm 5T nếu người mua là thành viên của Otosaigon.com,tôi đã download form trên website của otosaigon.com,điền thông tin vào form,sau đó gởi về cho otosaigon.com.Hai ngày sau,otosaigon.com đã cho người mang thư xác nhận tôi là thành viên và tôi đem thư xác nhận này giao cho Nissan Saigon.Sau khi hoàn thành thủ tục mua bán và nhận xe xong,ngày hôm sau Nissan Saigon đã chuyển 5T vào tài khoản NH của tôi.
Qua đây,tôi xin gởi lời cảm ơn chân thành đến Ban Quản trị Diễn đàn otosaigon.com đã giúp tôi được giảm 1 số tiền tuy nhỏ,nhưng là hành động kết nối các thành viên với Diễn đàn otosaigon.com ngày càng mật thiết hơn.
Trân trọng,

Tập Lái
26/9/16
3
0
1
Mình cũng có người thân mua xe x-trail tại Nissan Miền Tây và cũng đã nhận được 5tr từ chương trình thành viên diễn đàn otosaigon .Qua đây mình nhận thấy đội ngũ ban quản trị của diễn đàn otosaigom.com làm việc rất tận tình,chu đáo và có trách nhiệm cao đối với các thành viên của diễn đàn.Tôi xin gửi lời cám ơn và chúc sức khoẻ đến Ban Quản Trị đồng thời cũng chúc cho trang web otosaigon.com ngày càng phát triển

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Kính thưa Ban quản trị, tôi cũng muốn như anh í, nhưng tôi đặt xe từ 29/04 mãi tới 20/06 tôi mới được nhận xe. =))

Tập Lái
22/7/14
26
10
3
47
em đã đặt cọc trong tháng 10 vậy có được không bác bản EL,xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
chuyện này phải nói BDH quá tuyệt vời, nhiệt huyết với ae, bạn em cũng mới mua xe mà nó ko biết chương trình này của otosaigon.com, tuy nó không nhiều nhưng là việc làm ý nghĩa, chúc BDH nhiều sức khỏe và có những chương trình kết nối giúp ae trong diễn đàn đc nhiều hơn nữa