Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Re:Offroad Cam : Đền Preah Vihear, căn cứ Pon Pốt, đền Angkor vẫn chưa ai khám phá ...

tuanng nói:
Chi tiết chút xíu đi Bác Lơ. Để Anh em dễ thu xếp hơn

Quan trọng team Ngumaly đi 4 hay 5 ngày? và ngày nào khởi hành, sau đó em mới nhờ bên Cam báo giá và hỗ trợ cho đoàn..

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
Re:Offroad Cam : Đền Preah Vihear, căn cứ Pon Pốt, đền Angkor vẫn chưa ai khám phá ...

Khoản 4 ngày là đẹp .

Hạng B2
17/6/05
439
21
18
48

4 ngày thì có lẽ nhiều Anh em dễ thu xếp hơn. Riêng em thì 4 hay 5 cũng được.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com

TOY nói:

Chiến thôi, em đăng ký 1 vé nhé bác Lơ

Chưa đăng ký mà Toy hù kiểu này ai giám tham gia .
Đi thì lái xe về trên băng ca !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

hình ảnh chỉ mang tính minh họa anh Ba ui, chủ yếu được đi offroad ở xứ người là sướng rồi :)

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0

Hội trưởng Toy hăm dọa kiểu này chắc tour này ế nặng rồi bác Hải ơi

TOY nói:
hình ảnh chỉ mang tính minh họa anh Ba ui, chủ yếu là mong tour này xôm tụ chứ đi offroad ở xứ Kam thì về bằng xe là đã tốt, sợ kg còn mạng trở về :)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Á, bơm em nha :D. Tình hình em dự chuyến này toàn Ngumali Team tham gia thôi nhể, làm chuyến đền Preah Vihear luyện thể lực trước là chơi EBC ngon

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

Bác Lơ ơi, cho em hỏi là xe em kg đi offroad được, nhưng vẫn thích đi Cam tham quan mấy điểm đó! Em có thể đăng ký đi cùng đoàn được kg! Sang đến đó, em tự đi khám phá loanh quanh, hẹn ngày/giờ các bác từ "rừng" bò ra, em đón đầu "rừng" nhập đoàn đi về!
nếu OK em đăng ký từ 1-3 xe. Còn nếu em góp phần làm "hỏng" cuộc chơi offroad thì em sorry:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

chắc chuyến nay e đu làm chã wa' chươg trình hấp dẫn thiệt...hiz nhưng mà xe e thì k0 đũ sức rồi

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Em thì vẫn bị ám ảnh khu đền ở pailin này và cả cái khu xung quanh ăngko thum nữa .Mìn gài dầy đặc quanh các lối mòn .vòng quanh một cấi gốc cây sát đường đi một vệt bánh xe nhìn kỹ là thấy 3 quả cối 82 chôn ngược đầu hình tam giác nhìn rõ cả kíp nổ......ký ức đáng sợ.
........................Chắc là sau 20 năm mọi sự đã khác .chúc các bác một chuyến đi vui vẻ và hấp dẫn

Các bác làm em nhớ về xa xưa với cái xe jil 157 cùi bắp này

[Tạm hoãn] Offroad Cam : Đền Preah Vihear, căn cứ Pon Pốt, đền Angkor...

Last edited by a moderator: