Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.789
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Mấy bữa nay từ khi ta được cấp phòng kín của S.O.S , căn phòng này hiu quạnh lạnh lẽo quá!
Mình chỉ hiểu 1 phần nguyên nhân : bởi nhà mới chưa sơn phết tu sửa trang bị nội thất... và mỗi thành viên còn đang mang nặng trên vai nỗi lo của đời người trong thời khủng hoảng.
Ngoài kia trời mưa tầm tã... một mình em trong căn phòng lạnh này, chạnh nghĩ giá như được gặp anh em ở đây mà tám chuyện bao đồng
... nào là cứu hộ giao thông ..
nào là chăm sóc ân tình trường sa...
nào là ten nít phút bôn
nào là ăn nhậu cà phê sân vườn ...
...........
cũng đỡ lạnh.
Thế nhưng... giờ lạnh lẽo quá! Biết tỏ cùng ai?

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.789
113
12
tp HCM
Trời ...! Về nhà chứ có phải điểm danh ra trận đâu mà cứ "em nè" với "sếp" ....
Buồn thúi ruột mà thấy 2 thèng em về, nó "giơ tay điểm danh" rồi "nhaỷ lên giường nằm ngáy" thì có muốn ... bỏ đi ra nhậu Chốn Ngoài Lề đường không cơ chứ?

Hạng C
14/3/12
889
1
16
11
Em nữa. Thui mình nói chuyện ân tình Trường Sa đi, e đang mong đợi zụ nài.
Em xin phép nổ phát pháo đầu tiên nha, góp 50kg gạo.

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
e thấy vụ TS ko ổn cho lắm a 4 ơi ( xin phép e ko giải thích trong forum được).Khi nào ngồi với a 4 e xin được tâm sự

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.789
113
12
tp HCM
linh_allcar nói:
e thấy vụ TS ko ổn cho lắm a 4 ơi ( xin phép e ko giải thích trong forum được).Khi nào ngồi với a 4 e xin được tâm sự
Bàn chuyện trong nhà, có gì chú cứ nói thẳng ra ...có "lề trái lề phải" gì đâu mà phải "nói nhỏ nhau nghe"? trong phòng này, chỉ có những thành viên có tên trong danh sách này http://www.otosaigon.com/...spx?gid=21 mới thấy trên giao diện "S.O.S room" thôi Linh à.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/3/12
232
39
28
TP. HCM
www.facebook.com
Ha Sonata nói:
Mấy bữa nay từ khi ta được cấp phòng kín của S.O.S , căn phòng này hiu quạnh lạnh lẽo quá!
Mình chỉ hiểu 1 phần nguyên nhân : bởi nhà mới chưa sơn phết tu sửa trang bị nội thất... và mỗi thành viên còn đang mang nặng trên vai nỗi lo của đời người trong thời khủng hoảng.
Ngoài kia trời mưa tầm tã... một mình em trong căn phòng lạnh này, chạnh nghĩ giá như được gặp anh em ở đây mà tám chuyện bao đồng
... nào là cứu hộ giao thông ..
nào là chăm sóc ân tình trường sa...
nào là ten nít phút bôn
nào là ăn nhậu cà phê sân vườn ...
...........
cũng đỡ lạnh.
Thế nhưng... giờ lạnh lẽo quá! Biết tỏ cùng ai?

Có con ngồi đây mà! ...
[:O]