Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
RE: tặng các bác box nissan và các bác đang đi 350z

Trích đoạn: arron

Trích đoạn: SkylineGTR_R34

mới nhìn cái mâm thấy long lanh wá mà nhìn vào cái đĩa thắng với má phanh vãi hồn :D
Chắc là do cụ ở hình dưới drift nhìu quá đó mà:D
em ko nghĩ con này đủ để drift bác ơi, mà ý em là cái mâm lớn mà đĩa nhỏ xíu với má phanh dzin nhìn vãi hồn đó bác

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Trích đoạn: kanz_min

cụ già máu quá [8|] mà sao mấy cái body kit thêm bắt vít vào trông nó cứ thế nào ý nhỉ??? >.<
đúng đó bác, nhìn nó cứ như đồ chơi, ko đẹp lắm~_~

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Các bác cá Chê em xe này wá [8|]! tội nghiệp em nó, thế thì còn ai dám độ xe cho ngầu và hấp dẫn hơn nữa....
Rõ ràng tôi thấy: xe này đẹp hơn chiếc 350Z bình thường mới xuất xưởng; Như vậy, chắc chắn Chủ xe đã phải bỏ công ra nghiên cứu, đầu tư và độ cho body em nó xinh động hơn, nổi bật hơn theo phong cách sport - cùng với "Escobar Club" và cũng sẽ tốn nhiều xiền hơn chiếc nguyên thủy...[8D]
Có chăng là do Ông lão lỡ chụp gần cái xe thì dường như là không hợp mà thôi...[8|][8|],

Ps.Chiếc này mà mang về Hội chợ Triển lãm ở VN cùng vài em LLeg thì có khi người ta tụ tập còn hơn cả các gian hàng khác là cái chắc, vì lúc ấy mọi người sẽ có dịp mắt thấy, tay sờ...thì mới cảm nhận sâu được.:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

một chiếc xe xấu hơn cả khi nó bị bắt buộc phải xấu ...em ghét nhất veilside ..bộ kit lúc nào nhìn cũng rẻ tiền , diêm dúa như xe đồ chơi điều khiển điện của China

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Sao nó méo mó như cục đất nặn thế các bác? Con này bên trong chắc là chẳng có gì.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Wow, nhìn phê quá. chắc là bốc dữ lắm.

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang

Trích đoạn: arron

mới nhìn cái mâm thấy long lanh wá mà nhìn vào cái đĩa thắng với má phanh vãi hồn :D
Chắc là do cụ ở hình dưới drift nhìu quá đó mà:D
em ko nghĩ con này đủ để drift bác ơi, mà ý em là cái mâm lớn mà đĩa nhỏ xíu với má phanh dzin nhìn vãi hồn đó bác
Vậy em với bác hiểu nhầm nhau àh[8|].Con nào mà drift chẳng được bác ơi.Quan trọng là chủ xe có dám hy sinh bộ lốp không thôi[8D]:D