Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Tặng riêng bác Hiệp (thanh tra oto)..645i

strut thì chỉ bán lưới chống muỗi thôi chứ độ điếc gì các bác.
6er thì làm dàn bodykit, rim của ac, mua quả lưới strut này gắn vào là đỉnh rồi:)

Hạng B2
6/5/07
227
1
0
53
Auros Automobile
www.Auros.vn

bác Hội trưởng ơi em đã tìm cho bác cái lưới vợt muỗi Strut mà đỏ mắt chưa ra! Em gọi mấy nơi hỏi thì biết thằng này là hàng Mĩ nó cũng ko bán ở chỗ em luôn, em chỉ quen đồ made in Germany như em nói thôi. Vậy bác thấy ở đâu bán kêu em vào mua luôn nhé.
Bác tham khảo ở đây: http://www.strutwear.com/

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

@ bác Hiệp(thanh_tra_oto) xe bác ngon quá ^_^
biển NN thế bao năm ra hạn 1 lần thế bác???
hôm nọ hình như em gặp bác chạy trên đường Phạm Hùng gần TT Hội Nghị Quốc Gia đây mà B-) ... em mải nhìn xe bác xém chút nữa cán 1 đôi đi tắt qua đường :mad:

Trích đoạn: kanz_min

@ bác Hiệp(thanh_tra_oto) xe bác ngon quá ^_^
biển NN thế bao năm ra hạn 1 lần thế bác???
hôm nọ hình như em gặp bác chạy trên đường Phạm Hùng gần TT Hội Nghị Quốc Gia đây mà B-) ... em mải nhìn xe bác xém chút nữa cán 1 đôi đi tắt qua đường :mad:

bác ơi lần sau ngắm gái đẹp mà cán phải ai thì anh em còn thông cảm và tuyên dương bác..đừng dại ngắm ôtô đẹp rồi cán phải ai thì khổ thân lắm ý...:D:D:D:D:D:D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác thanh_tra_oto cho em hỏi: xe của bác thế lúc đóng mui lại độ cách âm là thế nào ạ? ^_^

bác thanh_tra_oto cho em hỏi: xe của bác thế lúc đóng mui lại độ cách âm là thế nào ạ? ^_^

em trả lời hộ...ko phải nghĩ luôn vì sẽ ko nghe thấy tiếng ồn gì ở ngoài cả...vì bác thanh_tra bác ý bật nhạc thì lớn lắm....:D:D:D:D:D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

thê thì nói làm gì... em đang nói về chất lượng cách âm của máy em loại mui bạt này cơ ^_^

thê thì nói làm gì... em đang nói về chất lượng cách âm của máy em loại mui bạt này cơ ^_^

thì em bảo là em trả lời hộ còn gì...con bác muốn biết về chất lượng thì chờ khổ chủ nhé....:D:D:D:D:D:D