Hạng D
14/8/17
1.025
1.487
113
42
cò con nhau bác bán sao nổi hàng như này , bán cái 1~2 triệu đô đất tỉnh tầm nó khác lắm ^^
Dự án đất sạch, hồ sơ pháp lý, bản vẽ thiết kế có đủ. Đất lớn tưởng khó bán nhưng khách cần mua cũng ko dễ kiếm đc.

Hạng C
7/9/18
775
7.162
93
From Anam Hội
Dự án đất sạch, hồ sơ pháp lý, bản vẽ thiết kế có đủ. Đất lớn tưởng khó bán nhưng khách cần mua cũng ko dễ kiếm đc.
Vậy là anh chưa hiểu về đất lớn rồi.
Đất sạch là đất săn được có ( nguồn gốc đất) rõ ràng có sổ.
Pháp lý đã đi đến đâu ? đã có GPXD chưa ?
Thiết kế !
Cái này mới chết này hồ sơ thiết kế đầy đủ thì lượng hàng thị được thương mại bao nhiều % khả năng giá thương mại được là bao nhiêu các công trình công cộng công viên cây xanh là bao nhiêu?
Có bảng dự toán hoàn thành và phần tiền thương mại về không ?

Có mấy dự án mình đang xem thẩm định mua có 100 tỷ thôi nhưng phải bỏ ra xây dựng gần 1000 tỷ trong khi phần thương mại được Maximum giá thị trường chỉ có khoang 300 tỷ ?
Vậy thì mua đâu có lời ai mua làm gì .

Ko phải dự án nào sạch cũng thơm, dự án thơm chắc chắn phải sạch , còn ngon hay không phải tính được biên lợi nhuận nữa ^^.

Còn bạn có khách đi mình đủ thiết kế 1 sản phẩm theo yêu càu của khách luôn chỉ cần người đó có đủ tiền, quan trọng hiện nay là năng lực của NĐT đến đâu chứ dự án mà đã xin pháp lý rồi 100% phải điều chỉnh mới có thể có cửa lời chứ ko có dự án nào mua 1/500 mà tính tới thời điểm này ko phải điều chỉnh cả, quan trọng ít hay nhiều và có lời ko thôi ^^.

Thời điểm này các sản phẩm mà điều chỉnh có lời thì cực kỳ khan hiếm mà cũng rất khó điều chỉnh pháp lý trong thời điểm này riêng bình thuận là méo cấp mới sản phẩm ven biển rồi đó ^^.

Hạng D
14/8/17
1.025
1.487
113
42
Vậy là anh chưa hiểu về đất lớn rồi.
Đất sạch là đất săn được có ( nguồn gốc đất) rõ ràng có sổ.
Pháp lý đã đi đến đâu ? đã có GPXD chưa ?
Thiết kế !
Cái này mới chết này hồ sơ thiết kế đầy đủ thì lượng hàng thị được thương mại bao nhiều % khả năng giá thương mại được là bao nhiêu các công trình công cộng công viên cây xanh là bao nhiêu?
Có bảng dự toán hoàn thành và phần tiền thương mại về không ?

Có mấy dự án mình đang xem thẩm định mua có 100 tỷ thôi nhưng phải bỏ ra xây dựng gần 1000 tỷ trong khi phần thương mại được Maximum giá thị trường chỉ có khoang 300 tỷ ?
Vậy thì mua đâu có lời ai mua làm gì .

Ko phải dự án nào sạch cũng thơm, dự án thơm chắc chắn phải sạch , còn ngon hay không phải tính được biên lợi nhuận nữa ^^.

Còn bạn có khách đi mình đủ thiết kế 1 sản phẩm theo yêu càu của khách luôn chỉ cần người đó có đủ tiền, quan trọng hiện nay là năng lực của NĐT đến đâu chứ dự án mà đã xin pháp lý rồi 100% phải điều chỉnh mới có thể có cửa lời chứ ko có dự án nào mua 1/500 mà tính tới thời điểm này ko phải điều chỉnh cả, quan trọng ít hay nhiều và có lời ko thôi ^^.

Thời điểm này các sản phẩm mà điều chỉnh có lời thì cực kỳ khan hiếm mà cũng rất khó điều chỉnh pháp lý trong thời điểm này riêng bình thuận là méo cấp mới sản phẩm ven biển rồi đó ^^.
Dự án này em ko show thông tin nhiều, bác có KH nào phù hợp pm em. Em nó ko nằm trong d/s trên. Tks bác đã chia sẻ thông tin khá bổ ích ^^
Tất tần tật về đất sân bay phan thiết- bình thuận và trải nghiệm mua bán.

Chỉnh sửa cuối:
  • Wow
Reactions: vonam2016
Hạng D
22/8/16
2.275
24.624
113
FDI Bình Thuận thu hút hoặc 7,55 tỷ đô vốn đăng ký.

View attachment 2968485
Ngân sách thu chỉ đạt 1 nữa kế hochj do thất thu đất cát và điện. Thu còn ít hơn 2 năm dịch.
Nhưng điểm tích cực là du lịch đang cất cánh bay cao