Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
3ms nói:
năm ngoái sáng mồng 1 Công An Đồng Nai vẫn có trạm bắn tốc độ ở xa lộ, đoạn Hố nai:mad:
truonghd nói:
K biết mùng 1 và 2 xx có bắn k, vì mùng 1 em mớ khỏi hành
Đúng là tụi rãnh mà, vậy chắc phải cẩn thận, k thì coi như lì xì tụi nó, mà nó chụi ăn mới lì xì, k thì đói luôn:(:(

Hạng B2
15/11/11
470
101
43
45
Hội trưởng hội sợ vợ!
Trả lời bài viết này
Re:Tết này bác nào đi Đà Nẵng - Huế thì vào đây. 5 giờ (permalink)
Có bác nào về Quảng Ngãi không?Em dự định 26ÂL sẽ về,năm nay không có 30 nên mất toi nó 1 ngày vui vẻ nhất trong năm!Nếu sung thì làm một mạch SG-QNgãi luôn,còn không thì ghé Quy Nhơn nghĩ lại rồi sáng hôm sau lên đường cũng được!
em về đó bác, nhưng chắc sớm hơn! năm ngoái mình em phi.... từ 6h sáng....12h đêm đến!

Hạng D
29/9/10
1.183
4
38
Poorguy nói:
em đặt 1/2 cục gạch. Đích đến Đà Nẵng. Nhưng em đi kô có đi một lèo, ghé Nha Trang 1 đêm rồi hôm sau ra DN.
Em cũng giống bác nè, nhưng chưa biết xuất phát lúc nào, xong việc là gom đồ lên xe dọt thôi:)

Hạng B2
20/5/11
454
172
43
48
kiaCD5_2000 nói:
hơ hơ, mấy bác lập thớt sớm thế.
Năm ngóai em đu 1 vòng Sài Gòn - Huế - Quảng Trị, em tài mới, chạy xe còi vậy mà cũng ra - vào ok.

Tết nay em vừa đào tạo thêm 1 tài phụ, chắc đến tết thì cũng có B2, vậy là 2 tài.

Em chắc chắn về, thời gian khoảng 26 or 27, or 28 gì đó.
Thông tin: Mr Hùng
Số ĐT: 09 ba ba, ba bảy ba , chín chín 9.
Điểm đến: THừa Thiên Huế, Phong Điền.
Loại xe: Spark còi.

Các bác năm ngoái về thì giờ này đặt gạch được rồi đó.
Bác Tienkim về Hà Lội không ? em đu theo Ỉn nhé, he hé

Ơ, anh Mr Fil lày, sao không đặt gạch về Lam Đinh luôn, thớt này sắp HOt rồi đó,
Vậy là em cùng lộ trình với bác, em về tới TP. Huế. Em đi lần đầu, dự tính khởi hành 26 hoặc 27. Đi có 2 vợ chồng, nếu cùng ngày với bác thì tiện quá.
Mà bác cho hỏi là đi theo lộ trình nào ? Rồi nghỉ qua đêm tại đâu ?
Phong điền là quê ông già vợ, làng Vân Trình. Cỡ mùng 1 hoặc 2 là phải ra đó thắp nhang ngoài mộ.
Sẽ giữ liên lạc với bác :):)

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
time2time nói:
Bác Viên Châu mồng 3 bác còn ở Huế em hú bác nha

vienchau nói:
Để em sắp xếp nếu mọi việc ok gần đến ngày đi em alo cho Bác:)

Bác Hùng ơi có thể kế hoạch du xuân này em bị hoãn lại quá, vì thứ 7 này em phải nậhp viện mổ ghép xương đùi phải rồi (làm sao đạp ga và thắng đây):( . Không biết có lành kịp tết không nữa

Hạng B2
17/6/11
485
345
63
HCM City
Poorguy nói:
em đặt 1/2 cục gạch. Đích đến Đà Nẵng. Nhưng em đi kô có đi một lèo, ghé Nha Trang 1 đêm rồi hôm sau ra DN.

Poorguy gd anh đi đến DN hoặc Huế luôn dự định 02/01/13 đi về 06/01/13 đến SG 08/01/13 nếu gd chú có đi ngày đó thì anh em mình bóng bàn anh cũng đến nha trang hay phú yên gì đó nghỉ.
@ bác hoanton & bác mazda2012 cũng đi ra khu vực đó mình cùng nhau contact cho vui

Last edited by a moderator:
Hạng B1
10/4/08
91
0
16
50
Oh bác Viên làm gì mà phải mổ ghép xương ghê vậy? Như là cầu thủ BD chuyên nghiệp:) Thôi chúc bác mau bình phục cái đã, nếu không đi lần này thì có lần khác:D
vienchau nói:
Bác Hùng ơi có thể kế hoạch du xuân này em bị hoãn lại quá, vì thứ 7 này em phải nậhp viện mổ ghép xương đùi phải rồi (làm sao đạp ga và thắng đây):( . Không biết có lành kịp tết không nữa

Status
Không mở trả lời sau này.