Hạng C
18/11/07
949
990
93
Em có nhắn tin số ...3663 của bác Hà để hỏi bác có biết Oser nào ở Hà Tiên ko vì em muốn hỏi chỗ đổ xăng a95 ok mà chưa thấy bác trả lời. Có gì bác giúp e. Tks bác.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em có nhắn tin số ...3663 của bác Hà để hỏi bác có biết Oser nào ở Hà Tiên ko vì em muốn hỏi chỗ đổ xăng a95 ok mà chưa thấy bác trả lời. Có gì bác giúp e. Tks bác.
Tôi có nhận tin của anh. Tôi rất tiếc anh vì...tôi đã hướng dẫn cụ thể, ds cụ thể....anh không đọc. "Hà Tiên Đổ xăng ở đâu" Sao anh không gọi đt? Tình huống đó có khẩn cấp không? https://docs.google.com/spreadsheets/d/145gxkFVc4A3fud_dZt52rKtR7Y5odz_Nidc7AiHWHkQ/edit#gid=0

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Bác có bị ... sao không? Bác ở Hà tiên mà nhắn tin về Sg hỏi "Hà Tiên đổ xăng ở đâu?" Bác không có mồm hỏi dân chúng a?

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
Cám ơn bác Sonata đã giúp em cái vỏ bị phù ở buôn hồ. Em call bác Phương sos , hướng dẫn thay vỏ ở phan đình phùng kon tum. Em với bác baolamanh đi tìm mà không thấy, cuối cùng quyết định xài sơ cua về huế luôn.đoạn kom tum - huế đuòng tốt nên vỏ củ vẫn đi ngon lành. Nhân đây cám ơn bác Sonata vs bác Phương kontum, chuc 2 Bác một mùa xuân sức khoẻ, hạnh phúc vs phát tài. Hy vọng lượt về sai gòn không làm phiền Bác nữa, he he !!!

• Like
Reactions: thongtha
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.067
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Cám ơn bác Sonata đã giúp em cái vỏ bị phù ở buôn hồ. Em call bác Phương sos , hướng dẫn thay vỏ ở phan đình phùng kon tum. Em với bác baolamanh đi tìm mà không thấy, cuối cùng quyết định xài sơ cua về huế luôn.đoạn kom tum - huế đuòng tốt nên vỏ củ vẫn đi ngon lành. Nhân đây cám ơn bác Sonata vs bác Phương kontum, chuc 2 Bác một mùa xuân sức khoẻ, hạnh phúc vs phát tài. Hy vọng lượt về sai gòn không làm phiền Bác nữa, he he !!!
Mình chỉ là người liên lạc thôi bác à! Đi may mắn vui vẻ nha!

• Like
Reactions: thongtha
Hạng B2
2/10/13
127
49
28
Đụng chuyện mới thấy quí , cám ơn các bác nhiều .