Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Casanova_asta nói:
ill-edu mà còn sặc mùi xxx

Hí hí, vâng em ill educated còn bác well trained, bác được train tốt quá nên vào box anh em ném đá đến nỗi phải bỏ nick cũ dùng nick mới vẫn bị phát hiện và tẩy chay. Nếu bác tranh luận, góp ý đàng hoàng với anh em thì chẳng ai nói nặng bác làm gì. Vẫn biết bác là sales nhưng sales cũng nên có học một chút, ở trên này em thấy cũng có nhiều anh em bán hàng lắm nhưng ko ai trơ mặt như bác. Khi cả box người ta đã ko welcome bác thì bác nên ra đi là hơn, bác còn nhí nhố ở đây mai mọi người vào bác chạy ko kịp đâu bác ạ.

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
meomi nói:
Mấy anh salon bán xe kình nhau ghê

Bác mới vào nên ko biết, em ko phải salon gì đâu ạ, chỉ là người dùng bình thường như anh em khác thôi. Bác casanova kia thì là sales toyota thì phải, trước dùng nick khác chuyên vào châm chọc mọi người ở đây nên bị ban rồi, chán lắm bác ạ. Anh em nói chuyện tử tế để chỉ bảo nhau cách sử dụng mà ko xong với bác ấy, bác ấy cứ thò mặt vào, trước mọi người còn nói chứ giờ nản quá nên ignore luôn.

Tập Lái
23/11/09
0
0
3
Casanova_asta nói:
ill-edu mà còn sặc mùi xxx

Này, chú mà để anh gặp ngoài đường thì anh đạp cho vào mặt , anh ghét nhất là cái loại đàn ông mặc váy đái ngồi như chú, trông cứ bẩn bẩn, biến !!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/12/09
17
0
0
51
emmaitre nói:
meomi nói:
Mấy anh salon bán xe kình nhau ghê

Bác mới vào nên ko biết, em ko phải salon gì đâu ạ, chỉ là người dùng bình thường như anh em khác thôi. Bác casanova kia thì là sales toyota thì phải, trước dùng nick khác chuyên vào châm chọc mọi người ở đây nên bị ban rồi, chán lắm bác ạ. Anh em nói chuyện tử tế để chỉ bảo nhau cách sử dụng mà ko xong với bác ấy, bác ấy cứ thò mặt vào, trước mọi người còn nói chứ giờ nản quá nên ignore luôn.

Vậy anh hai là người của Kylin rùi, hí hí

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Đâu có bác, em là người dùng nên đang phải lên hỏi cách sử dụng cái bảng counter metre mà, bác ko đọc hết thread này à. Trước em cũng suýt là khách hàng của Kylin đấy, nhưng vì 1 số lí do nên ko lấy ở đấy nữa ;)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
các bác ném đá nhau kinh quá , thôi anh em bốt căng thẳng, em để nghị ọp nai cho teana vào tuần sau tại quán cafe .

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
@ TangNV, hay Casanova, hay nick gi` gi` nữa ngày trước!

Bác làm tôi quá thất vọng vì cách tranh luận của bác. Coi như tôi thua bác rồi, ko muốn nói nữa. Bác có nhiều thời gian thật, bị người ta nói cho liền reg liền nick khác để chửi tiếp. Bác ko biết nhục à? Làm đàn ông như thế có đáng mặt ko? Đời tôi gặp bác là một.

Thôi nói thế thôi chú tôi ko tốn time với bác nữa. Chó sủa cứ sủa, đoàn người đi cứ đi.

TangNV nói:
Chú mày bị đứt trước, thằng kia ăn theo, khỏi cãi cọ cho mõi miệng !
emmaitre nói:
Bó tay , bác đứt dây thần kinh xấu hổ rồi à?

Casanova_asta nói:
emmaitre nói:
Casanova_asta nói:
Bác xem tham khảo bên này xem sao, coi cũng được à nha : http://vnexpress.net/Comment/2009/12/3B9D8C6C/?p=1

Welcome back a s s hole

You too

@ Bác Canada buồn: Em lúc nào cũng muốn off để anh em biết nhau ngoài đời, gặp nhau còn chào hỏi cái ;) Bác ở trong box cũng lâu rồi và cũng có uy tín, hay bác chủ trì đi rồi em và mọi người theo luôn.