Hạng D
20/9/16
1.776
2.282
113
riết cắt mẹ hết các option an toàn, miệng bọn sale thì vẫn bô lô ba la "Mercedes luôn chú trọng an toàn"

• Like
Reactions: thi_can
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Tầm E hay S trở lên mua xe là để ngả lưng tạm qua ngày, xe đi êm với logo sang chảnh được rồi cần gì mấy cái màn hình hay tính năng dẫn đường các bác.
Mua xe cỏ thì cần này nọ để cho đỡ xót tiền chứ mua Mercedes hay Lexus mà đòi options thì nhà quê quá, 2022 rồi :D.

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
riết cắt mẹ hết các option an toàn, miệng bọn sale thì vẫn bô lô ba la "Mercedes luôn chú trọng an toàn"
Cmt là biết bác chỉ đọc tus không biết cái xe thật tế nó như nào rồi :p. Việc thiếu trang bị về tiện nghi như ghế da NAPPA, Loa đang do ảnh hưởng của đại dịch, quánh nhau nên thiếu chip, nguồn cung hàng hóa toàn cầu việc này các hãng xe đều không mong muốn. Hãng đã trang bị thêm các tính năng về an toàn như: Phanh chủ động, Camera nhiều chức năng mới như hình ảnh đẹp và màu sắc trung thực hơn và tính năng hỗ trợ thao tác. Vô lăng thế hệ mới ... Còn bác nói cắt thì mấy cái bác nói có phải tiêu chuẩn méo đâu mà cắt ;)
Còn xe S á, bác nào mua bản không có màn hình thì được giảm rẻ hơn từ 50 - 150tr. Ra ngoài quất 2 còn ipad pro 12,9 inchs vào bao giải trí ;) xem nét tới cọng lông kết nối được với hệ thống loa và tai nghe 3D không dây của xe luôn. Còn muốn điều khiển từ ghế sau đã có tablet của hãng nên e mà có mua xe e chơi vậy liền. Còn navigation mấy bác thích xài navi của hãng hay GG map ??? Cái được cập nhật liên tục vẫn tiện hơn chứ có kết nối Apple carplay đấy thôi

Hạng F
29/10/16
11.573
22.149
113
Pháp
Em đang suy nghĩ Chanel 5 làm ở TQ khác ở Pháp ra sao nhỉ ...:):):)
Cùng là một chiếc xe, đời xe, kiểu xe, nhưng những gì người ta cho là bắt buộc, VN thì là options,

Hạng F
29/10/16
11.573
22.149
113
Pháp
E mới có phanh khẩn cấp chứ có mất đâu nên không gọi là cắt. Phanh khẩn cấp xe tự phanh khi lùi xe nên hay hơn xe trước đây
Cái nầy thì em không biết. nhưng là bắt buộc kh phải là options. bản em là bàn cũ, xe bình dân,
Nó là bắt buộc rồi các bác ạ ..

Không lẻ xe hạng sang, giá gấp 3 mà phụ kiện thì thua gấp ba lần ? do đó có vấn đề

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Cái nầy thì em không biết. nhưng là bắt buộc kh phải là options. bản em là bàn cũ, xe bình dân,
Nó là bắt buộc rồi các bác ạ ..

Không lẻ xe hạng sang, giá gấp 3 mà phụ kiện thì thua gấp ba lần ? do đó có vấn đề
Phanh chủ động chưa bao giờ là tiêu chuẩn ở các thị trường như VN cả bác. Hiện tại có bao nhiêu hãng xe sang trang bị tính năng này trên toàn dãi sản phẩm đâu. Còn về trang thì ai thích trang bị nhiều có thể mua xe Hàn hoặc TQ bao la ;)