Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Em thích những ý tưởng rất hay và ý nghĩa của bác. Mong 1 ngày sớm nhất bên em có những chương trình hấp dẫn như thế

Chắc apply thử anh Hải anh Toi anh Mát hay anh Hon tui iu VN....xem có ai nhận làm culi manager hem? :3dnhacnon:

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác Trường Hải này rất khéo trong kinh doanh, bán loại xe nào cũng cộng thêm khoản Ưu đãi để "hờ" trước cho khách hàng vui lòng, tức ngoài khoản Ưu đãi này ra thì bác ấy cũng đã có lời rồi. Đến khi nào muốn tăng giá xe thì chỉ cần giảm khoản Ưu đãi này đi là xong, khỏe, vẫn duy trì lợi nhuận mà không mang tiếng tăng giá xe. Khoản này các hãng khác cũng nên học theo đi, kẻo đến khi muốn tăng giá mà không có sẵn "tấm chắn" này sẽ bị khách hàng ném đá tơi bời cho coi.hihi.

Ném tơi bời nhưng ngta lại đua nhau đi mua vì thấy chỉ giữ giá hay tăng nữa...

Còn cách lv anh Hải xin lỗi 2014 tui mua xe, nhìn cách ảnh làm khuyến mãi lẫn giảm xe ntn. Chiếc xe kế sẽ không là Toi Hải! :3dquaytay:

• Like
Reactions: huu_chinh
Hạng D
9/2/15
1.125
6.665
113
Bác sales qc cty nào nè? ;)
Vâng, em sale quảng cáo 6 năm rồi, đủ các loại hình bác ơi. Từ báo giấy, online, billboard ... Còn hiện tại em đang làm cty Chicilon Media cũng được 3 năm rồi bác. Bác làm lâu năm vậy chắc lớn tuổi hơn em. Em 1 vợ 2 con rồi. Có gì bác rãnh anh em cafe coi có kèo cột gì không bác ơi, hehe. Em lấy con K3 ghẻ em mới mua đầu năm qua rước bác luôn ^^

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Vâng, em sale quảng cáo 6 năm rồi, đủ các loại hình bác ơi. Từ báo giấy, online, billboard ... Còn hiện tại em đang làm cty Chicilon Media cũng được 3 năm rồi bác. Bác làm lâu năm vậy chắc lớn tuổi hơn em. Em 1 vợ 2 con rồi. Có gì bác rãnh anh em cafe coi có kèo cột gì không bác ơi, hehe. Em lấy con K3 ghẻ em mới mua đầu năm qua rước bác luôn ^^

Hihi...Mình mới 36t, còn trẻ măng hà! :)
Cũng 1 vợ 2 con (1 gái 6t 1 trai 2t)...chắc lấy vợ trễ...hihi...

K3 ngon rùi, mình cũng định lấy K3 năm rùi, sau 9 năm với em Mông Dẹo, hahaha...Nhưng cuối cùng lấy Sò cho tiện weekend đi chơi xa cả gia đình.

Inbox mình xin cái sdt & tên cty, đang busy & mai lại bay sang Vùng họp rùi, để thư thư cuối tháng cafe giao lưu !
Chúc bạn 1 ngày vui! :3dquaytay:

• Like
Reactions: huu_chinh
Tập Lái
24/4/15
14
5
3
36
Dạ cảm ơn bác!
Em đang làm Sales & Mkt Director của 1 tập đoàn FMCG của USA.

Bác nói anh Hải cho em 1 vị trí tương tự, em cũng đang máu muốn làm thử ngành ô tô, 14 năm chinh chiến FMCG mệt ùi.... :3dcuoi:

Bác làm FMCG ah! em cũng muốn được vào làm ngành FMCG lắm, mà vẫn chưa có cơ hội nào. Bác làm công ty nào thế để em biết đường tìm tòi cơ hội apply vào! :3dcuoi:

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác làm FMCG ah! em cũng muốn được vào làm ngành FMCG lắm, mà vẫn chưa có cơ hội nào. Bác làm công ty nào thế để em biết đường tìm tòi cơ hội apply vào! :3dcuoi:

Làm ngành này áp lực lém đó, bác suy nghĩ kĩ nhé! :3dcuoi:
Khi nào cty mở rộng thêm, cần vị trí, mình sẽ lập thớt hú nhân tài nhen! Hehhee... :3dquaytay:

Tập Lái
31/3/15
36
10
8
Do tỷ giá đồng USD tăng và nhiều yếu tố thị trường biến động nên Thaco buộc phải điều chỉnh ưu đãi giá bán xe Kia trong tháng 7 nhằm ổn định hoạt động kinh doanh

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Kia đang ngày càng khẳng định giá trị thương hiệu thông qua chất lượng sản phẩm, sự đa dạng về mẫu mã, kiểu dáng trẻ trung năng động.

• Like