Quảng cáo & khuyến mãi Thaco Kia mạnh tay giảm giá xe chơi tết

Hạng B2
24/5/12
192
95
28
Người ta giảm giá kích cầu mùa tết thôi mà. Nghĩ đến bên em lại buồn, không giảm còn A B C nữa chứ Haizzz.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
24/5/12
192
95
28
Không phải lừa đảo gì đâu, nhưng đây là một hình thức marketting bác ạ - cố gắng đưa ưu đãi lớn nhất có thể đến mắt xanh người tiêu dùng - nhưng tính tới lui thì sêm sêm nhau cả - ví dụ trường hợp giảm này sẽ không còn hỗ trợ gói bảo hiểm 12tr như trước đây nữa

Nếu bác làm kinh doanh thì sẽ còn có những hình thức chào giá khác nữa cơ. Nếu bác có mua deal thì một số hình thức có thể dùng chữ "lừa", vì món hàng trên thị trường chỉ 30$, nhưng họ sẽ báo giá 100$ và sale-off 50% để bán 50$

Cá nhân em vẫn không thích cái chữ "mạnh tay" mà nhà báo dùng - vì chưa chính xác, hehe

Uống ly cafe chồn rùi thì thay 1 chử có sao đâu bác.

• Like
Hạng B2
4/4/14
413
297
63
1 năm chẳng biết làm dc bao nhiêu tiền ,chưa kể chi phí sinh hoạt tất tần tật vậy còn dư dc bao nhiều mà mấy bác cứ dụ cuối năm mua xe đi tết thì em cũng phục tài kiếm tiền của các bác

• Like
Hạng B2
12/11/14
255
375
63
London, United Kingdom
Nó ghi sao thì thím vẫn tin à?
Thế bác nghĩ cái báo cáo VAMA là chém à ? Thế bác nghĩ doanh nghiệp hàng tháng bỏ hàng đống tiền ra để mua số liệu xe đăng kiểm để xem cho vui à ? Và cuối cùng, bác khôn bẩm sinh hay có điều kiện vậy?
Mức giá ưu đãi cao nhất này sẽ bao gồm cả các khoản ưu đãi từ SR/ Đại lý và tùy vào khu vực/ model mà sẽ có mức giá ưu đãi khác nhau. Ngày xưa em học Marketing còn cái vụ để giá xxx.99 (ví dụ 17,999.99) vẫn hấp dẫn hơn 18,000.00 vậy đó :3dleluoi:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thế bác nghĩ cái báo cáo VAMA là chém à ? Thế bác nghĩ doanh nghiệp hàng tháng bỏ hàng đống tiền ra để mua số liệu xe đăng kiểm để xem cho vui à ? Và cuối cùng, bác khôn bẩm sinh hay có điều kiện vậy?
Mức giá ưu đãi cao nhất này sẽ bao gồm cả các khoản ưu đãi từ SR/ Đại lý và tùy vào khu vực/ model mà sẽ có mức giá ưu đãi khác nhau. Ngày xưa em học Marketing còn cái vụ để giá xxx.99 (ví dụ 17,999.99) vẫn hấp dẫn hơn 18,000.00 vậy đó :3dleluoi:
Cái này tôi ko định nói nhưng thím nói ra là thấy suy nghĩ thiển cận của đàn bà, tôi hỏi thím thím đút con tép nhưng lấy lòng tin của mấy triêu dân như vậy có đánh ko? thím biết lợi nhuận sẽ ntn khi thím lấy được lòng tin của customer ko? lòng tin này vô giá chứ đừng nói mấy trò mua chuộc rẻ tiền.