Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
- Hóng hình chi tiết, thông số kỹ thuật và giá, heheh, Trường Hải cố lên, chiến lược rất hợp lý đó

Hạng D
28/10/12
1.528
1.447
113
Làm gì mà mỗi năm đổi mẫu một lần thế không biết, xe mua 2014 đã trở thành lỗi "mốt" ------->>>Buồn
Làm gì mỗi năm. Dòng đời của mỗi mẫu KIA ít nhất là 3 năm mới thay mới. Xu hướng chung của doanh nghiệp Hàn là luôn đổi mới cải tiến, kêu họ không thay đổi để giữ giá cho người dùng và để người dùng cảm thấy không bị lỗi thời thì chắc họ làm không được đâu, cái này chỉ có Toy làm được thôi. Nếu cho em chọn thì dĩ nhiên em chọn những cái luôn được cải tiến và đổi mới, còn nó có lỗi thời không thì em không quan tâm vì chỉ cần nó đáp ứng nhu cầu của mình là đủ, và dĩ nhiên nó vẫn còn hơn nhiều em có xu hướng dậm chân tại chỗ về cả tiện nghi lẫn công nhệ.

Hạng D
16/11/09
1.997
635
113
Trường Hải vẫn chưa quyết định được mức giá và cách bán Rondo nhỉ. Vào xem xe phải có vé ạ? Muốn rủ "sếp" đi xem mà thấy phải mua vé thì hơi ngại

Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
Làm gì mỗi năm. Dòng đời của mỗi mẫu KIA ít nhất là 3 năm mới thay mới. Xu hướng chung của doanh nghiệp Hàn là luôn đổi mới cải tiến, kêu họ không thay đổi để giữ giá cho người dùng và để người dùng cảm thấy không bị lỗi thời thì chắc họ làm không được đâu, cái này chỉ có Toy làm được thôi. Nếu cho em chọn thì dĩ nhiên em chọn những cái luôn được cải tiến và đổi mới, còn nó có lỗi thời không thì em không quan tâm vì chỉ cần nó đáp ứng nhu cầu của mình là đủ, và dĩ nhiên nó vẫn còn hơn nhiều em có xu hướng dậm chân tại chỗ về cả tiện nghi lẫn công nhệ.
- Chú Tarmpung nói quá đúng, cải tiến thì mới có cái mới cho người tiêu dùng và nhân loại, xe Hàn đã làm được nhiều điều rất đáng ngưỡng mộ, đưa công nghệ cao vào chiếc xe tầm trung với giá cả rất vừa phải

Hạng B2
18/9/14
128
90
28
TP HCM
toyotaphumyhung.net.vn
hehe,,, cái gì cũng vậy. Muốn nhanh thì phải từ từ.. Các Bác cứ bình thản em 3 em nó ra mắt xem sau. Sự kiện ba ngày 14, 15, 16/11/2014 của Trường Hải (thaco) tổ chức riêng biệt trước thềm VietNam oto Show chuẩn bị khai mạc. Chường trình của Anh Hải cũng hoành tráng lệ lắm. Các Bác đam mê xe KIA thì ghé qua nhà văn hóa thanh niên xem nhé...
Chào đón 3 mẫu xe "đàn em" Kia mới là Kia Morning Si phiên bản 2015, Kia Rio sedan và Kia Rondo... Đồng thời ba "đứa em" này được sự hỗ trợ từ "đàn anh": Kia Soul, Kia K3 và Kia New Sorento.
Các Bác tham dự r góp ý kiến nhé. Được thì nhích ngay và luôn...>.<

Trân trọng..@.@