Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Nấu vậy kiếm hình nào phóng to to to to chút nữa đi. kkkk
Bác thứ lỗi e lại ko nghe theo bác đươc, bản tính e tính ích kỷ muốn sài 1 mình. Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời

• Like
Reactions: CeratoK3
Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
CD zin bên Hàn về chắc ngon hơn DVD CKD

Ngon hơn chứ chắc gì bác, nhưng lúc tèo thì anh hải ko biết fix. Bác em chạy kia rio tèo cái CD đưa anh hải ngâm cả tuần cuối cùng đành mang về, mua bộ khác gắn vào.

Em chạy sportage thấy dàn CD nghe chất, hay hơn hản DVD của sò, DVD lởm ko chịu được từ âm thanh tới cảm ứng. Cái remote có cũng như không

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Tập Lái
30/8/11
28
17
3
Ngon hơn chứ chắc gì bác, nhưng lúc tèo thì anh hải ko biết fix. Bác em chạy kia rio tèo cái CD đưa anh hải ngâm cả tuần cuối cùng đành mang về, mua bộ khác gắn vào.

Em chạy sportage thấy dàn CD nghe chất, hay hơn hản DVD của sò, DVD lởm ko chịu được từ âm thanh tới cảm ứng. Cái remote có cũng như không
Sportage của bác đầu DVD nhập nguyên theo xe từ Hàn Quốc về nên quá ngon rồi bác.

Tập Lái
15/5/15
5
1
3
40
Cay cú chi, em nhầm chút giá, nhưng đúng là nội ngoại thất xấu, không thể so với M6, Sonata, Camry, Accord. Ngoại thất không bàn, phải nói xấu, còn nội thất nhìn cái màn hình bé tý, cái vô lăng tròn tròn trông đểu quá phải nói hàng nhôm nhựa rẻ tiền. Nhưng nếu nó khuyến mãi giảm giá hơn 100 triệu như M6 đang làm sẽ bán được đó, còn ít hơn chẳng tội gì phải ngó sang cả. Hồi nhập Hàn nó giảm cũng tầm đó mà không ai mua, giờ lắp ráp giá cao hơn gần 100 triệu, anh Hải bị điên rồi.
Em cứ tưởng bác có bà con với bác dmqtrieu
Cay cú chi, em nhầm chút giá, nhưng đúng là nội ngoại thất xấu, không thể so với M6, Sonata, Camry, Accord. Ngoại thất không bàn, phải nói xấu, còn nội thất nhìn cái màn hình bé tý, cái vô lăng tròn tròn trông đểu quá phải nói hàng nhôm nhựa rẻ tiền. Nhưng nếu nó khuyến mãi giảm giá hơn 100 triệu như M6 đang làm sẽ bán được đó, còn ít hơn chẳng tội gì phải ngó sang cả. Hồi nhập Hàn nó giảm cũng tầm đó mà không ai mua, giờ lắp ráp giá cao hơn gần 100 triệu, anh Hải bị điên rồi.
Em lại cứ tưởng bác có quan hệ với bác dmqtrieu...@@

• Like
Reactions: liptonsua
Hạng D
9/2/15
1.162
455
63
41
Sài Gòn
Giá này thì cạnh tranh làm sao được với M6

Trích của 1 bác trên :

Ở Mỹ, KIA Optima nằm trên M6 về giá lẫn doanh số xa xôi.
Tính trong tổng doanh số xe hơi (sedan, suv, pick-up):
KIA Optima - 159,414 chiếc, hạng 29
Mazda 6 - 57,897 chiếc, hạng 89
Tính trong tổng doanh số sedan (mid-size & compact) thì KIA Optima hạng 14, Mazda 6 hạng...đéo biết.

• Like
Reactions: phuonglinh0123