Hạng C
15/1/22
831
1.211
93
48
Dẹp đừng bán bên Thái nữa BYD qua VN đi càng giảm dân chúng em càng thích, dân Thái chảnh quá xá ah. Ở đất nc chúng em lòng trung thành tình yêu được chúng nó định giá tận 300tr hơn kia kìa.

Chuẩn bác, ở VN giá giảm thì mọi người càng thích.

Dân Thái/Mỹ đúng kiểu "được voi đòi tiên"!

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
27/2/23
389
610
93
30
xe điện như xe đồ chơi chả có cảm xúc gì, xe rẻ tiền mà bán thì cao, cái chênh lêch giá xe đủ trả tiền xăng mấy năm, còn đám xe vin thì pr xe cứng một cách bẩn bựa, xe to nặng thi quán tính lớn dễ va cham hơn mà cứ lấy cái vụ tai nạn ra làm dân tưởng như đang đi xe bao đâm đụng, xe điện nên chết đi cho xe hybrib lên ngôi

Hạng D
24/2/20
4.890
8.330
113
37
E có quen con bé trước làm sale Haval. Nó nói xe ngon nên e tò mò đi test drive thử. Test xong nó mong chờ lắm (vì cứ tưởng e cần mua xe thật). Mãi e ko nhúc nhích tiếp cái nó im luôn. Chừng 2 3 tháng sau nó nghỉ Haval qua chổ khác làm. Hỏi lanh quanh bạn nó (ko dám hỏi nó) thì đc biết là suốt mấy tháng ko bán đc chiếc nào nên ko có doanh số chỉ lãnh lương cứng 7tr mà còn phải tự bỏ tiền túi cafe capháo với khách (test xe) nên đúi quá bung :)

PS: Nghĩ lại thấy có lỗi với nó quá. Chắc hôm nào hẹn nó ks ủa lộn cafe để bù đắp lại cho nó quá :D
Chắc bác ko được chén nên ko mua xe đúng ko ? :)

Hạng D
19/6/19
1.226
1.971
113
E có quen con bé trước làm sale Haval. Nó nói xe ngon nên e tò mò đi test drive thử. Test xong nó mong chờ lắm (vì cứ tưởng e cần mua xe thật). Mãi e ko nhúc nhích tiếp cái nó im luôn. Chừng 2 3 tháng sau nó nghỉ Haval qua chổ khác làm. Hỏi lanh quanh bạn nó (ko dám hỏi nó) thì đc biết là suốt mấy tháng ko bán đc chiếc nào nên ko có doanh số chỉ lãnh lương cứng 7tr mà còn phải tự bỏ tiền túi cafe capháo với khách (test xe) nên đúi quá bung :)

PS: Nghĩ lại thấy có lỗi với nó quá. Chắc hôm nào hẹn nó ks ủa lộn cafe để bù đắp lại cho nó quá :D
chỗ nào trống thì a nhớ đắp đầy cho e nó nhé :D

Hạng D
13/3/15
1.064
27.841
113
Thuận mua vừa bán - đồng ý rồi mới kí hợp đồng mà!

Mà tôi thấy giảm giá cũng tốt với người mua trước, vì họ cũng sẽ được mua phụ tùng với giá rẻ.
Chưa chắc, chiến lược bán hàng của nhiều hãng thông thường là giảm giá bán xe đi kèm với tăng giá phụ tùng.

Hạng C
15/1/22
831
1.211
93
48
Chưa chắc, chiến lược bán hàng của nhiều hãng thông thường là giảm giá bán xe đi kèm với tăng giá phụ tùng.
có chuyện đó á, như vậy tôi sẽ mua chiếc xe mới giá rẻ, rã ra bán phụ tùng

Hạng D
27/7/18
1.102
15.944
113
42
Xời nhằm nhò gì ở Vn mình có em đây là nạn nhân của anh Hải mua con xe cỏ ghẻ sau 1 tháng giảm 1 phát 200tr cay vcl mà có dám đi kiện đâu :)
Thái còn làm đơn và còn được quan tâm, chứ VN làm gì có ai bảo vệ ngươi tiêu dùng? làm đơn xong nó còn chửi cho, giống vụ thằng cu gì mua xe Vin ấy :rolleyes:

• Haha
Reactions: quannguyentsnct