Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: THAN CHAO OTO SAI GON

và ...bác dawngoodman đừng giơ đít lên cao như thế chứ

:Dtheo em thì ở Vn thì đa số là dích bài từ báo nước ngoài thôi lâu lâu có mấy bài phụ tùng, đồ chơi Vn hay lâu lâu có xe nhập khẩu nhận xét tí đỡ buồn ấy mà !!!

THÂN CHÀO ÔTÔ SÀI GÒN

Sau khi đăng bài thứ 1, mình cám ơn các bạn đã góp ý .Mình biết các bạn đã có những cố gắng rất nhiều .Để

xây dựng và để chiếm lòng tin của bạn đọc . cám ơn các bạn đã ủng hộ ý kiến của mình . Tuy nóithì dẽ nhưng làm thì không dễ tí nào. nếu như mình nghĩ các gara trong thành phố đọc trang W này thì sẽ cung cấp thông tin tuyển dụng , các bạn mong muốn làm việc thì cứ nêu mong muốn nguyện vọng . Thì có cầu,thì sẽ có cung thôi . Mong như thế , những bạn yêu thích xe hơi mong muốn chỉ đuợc làm và sống và cống hiến làm tốt những công việc mà mình yêu thích. để làm điều này mình
thường giới thiệu trang W này cho bạn bè,mổi ngày đọc trang W này là một niềm vui.Nơi đây là nơi chia xẻ thì tại sao các bạn lại không nói lên sở trường cùa mình. Hy vọng một chút chia sẻ với các ban.
Làđề tài của xây dựng nên một chiếc xe mơ ước mà mọi người cùng hướng đến.
thân ái

Hạng B2
29/1/07
246
3
0
56
Saigon
RE: THÂN CHÀO ÔTÔ SÀI GÒN

Em thấy cái Stik của bác Mmotorman, Em hải??? Bác ra đường phải kép chân lại chứ, ai đi lại banh chân ra như thế, Dù là đi xe hơi, nhìn kỷ thì còn để cái motorman ra ngòai. Kinh! nhưng no to ra phết bác nhỉ. Chọc bác tý nhe! em vọt đây. bác đánh được em. em lá lên đấy !!!!!!!!!!!!!
Em thì thấy thế này. nếu có một chổ nào đó tập trung các địa chỉ sửa xe thì tốt quá, Trên 4R này cũng là một hình thức quản cáo cho các điểm sửa xe, Nên khi xe của AE bị vấn đề AE vào tìm để biết chổ sửa cho tiện, vừa đở tốn thời gian, đở bị thuốc, bị chém, mà đúng chổ, đúng nơi. Nếu AE nào đi sửa xe thì truyền lại kinh nghiệm, giá cả, nếu bị thuốc thì cũng vế thống báo lại cho ngưới khác biết, (tiệm sửa xe xập, á, nó đánh em). Em có vài ý như vậy kô biết bác lơ có quan tâm kô?
Chứ như em thấy bây giờ thống tin hơi tản mạn quá bác ơi. Mấy bác đừng la em, tội nghiệp.

Hạng B2
10/3/05
434
2
18
42
hcmc
www.otosaigon.com

@babinh: em thấy ý kiến của bác cũng hay:),nhưng vấn đề quan trọng nhất là TIỀN:Dvà mặt bang ... còn nhìêu vấn đề lắm bác ơi[8|]

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

em nghĩ có bác đứng ra làm là sẽ có các bác khác nhào vô liền mà

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

...vụ xuất bản Tạp chí OS, cũng khối chuyện để in, chẳng lo thiếu bài, chuyện trong - ngòai nước, v.v...chỉ sợ các bác chủ xị "lọc" bài...mệt xỉu :D Tất nhiên phải mần việc với các Sở (hoặc Bộ VHTT, Thương mai, Công nghiệp, Kế họach & Đầu tư...). Thêm khối việc đây.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

chắc tương lai kg xa BĐH sẽ thực hiện nhưng còn rất nhiều bước mới đc.[8D]