RE: Thân gửi bác LX Cẩu

@ bác canthi_td và bác polar bear

Lời của 2 bác rất chân tình, em cảm ơn. Nếu em là chủ doanh nghiệp thì lại nghĩ hơi khác. Thứ nhất là nghề của mình ko giống ai, lúc thường thì người ta ghét, chỉ lúc lỡ gặp sự cố thì mới nghĩ đến mình nên ngày đầu vào 4r cũng bị AE nhiệt tình "chăm sóc" vậy là nói vào SG là có "ý kiến" ngay

Ngày xưa em nhớ có 1 người tự bỏ tiền ra thành lập đội cấp cứu 115 ở miền Trung thì được vô tuyến , đài báo ca ngợi hết lời, em nghĩ xã hội phân công mỗi người 1 việc, cái gì thiếu thì nên đầu tư vào, cái gì đã có người làm rồi thì thôi, chen chân vào cho nó mệt

Em nghĩ làm ở đâu cũng được miễn là phải làm tốt và có trách nhiệm. Bỏ sức lao động ra kiếm tiền chứ có phải ngồi chơi kô đâu.

Ý kiến của bác Gấu em thấy hay nhưng bên em quan điểm hơi khác. Kô chủ trương mở rộng vì rất nhiều chuyện phức tạp với nghề này. Ở đời hay có thói trâu buộc thì ghét trâu ăn. Mình làm tốt rồi, có thị trường tốt để phát triển rồi sẽ có người nghĩ kế đuổi mình đi chỗ khác thì thành công dã tràng.

Đôi điều tâm sự với các bác mong nhận được lời góp ý chân thành của AE.

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48
RE: Thân gửi bác LX Cẩu

Vâng,chia sẽ ý kiến với bác LXC.Ở đây AE đề cập vào tính chuyên nghiệp và sự cần thiết của dịch vụ mà bác đang làm.Còn khía cạnh thương mại,thị trường thì....chuyện ai làm nấy biết...hi...hi...:D
Thôi thì bác cứ đều đặn cung cấp t/t cho 4r nhé.TKS.