Hạng D
16/5/11
1.804
99
48
Re:Thân mời các bác TÉT RAI - Mazda Phú Mỹ Hưng!

CDW nói:
Nếu có test BT50 bác khuê cho em đăng ký 1 suất nha. Thanks
Dạ có thưa bác Danh, em sẽ phone cho bác ạ...

Hạng B1
22/10/11
98
1
18
32

Mới nhận được vé mời của bác Khuê. Hôm nay trời không nắng, không mưa vậy mà không được test, tiếc ghê.

Hạng D
10/1/08
1.635
61
48
47

Hẹn lần sau, có gì alo Em nhé Bác Khuê

Tập Lái
16/5/12
36
19
8

HƠ hơ bão vào nhưng trời lại mưa phùn rồi thôi. Không nắng không mưa :) chờ đến thứ 7 vậy ^___^

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

Dạ, em cũng bó tay, bữa trước trời mưa bão ầm ầm mà qua hôm sau lại nắng... Thiệt tình...

Hạng B2

Cẩn thận vẫn hơn các bác ạ.
Hôm trước bên em test drive Vũng Tàu cũng tính đến phương án chuyển lịch vì thời tiết, nhưng cũng may là mọi sự suôn sẻ/

Thay về cứ tet rai, lâu lâu lâu mở buổi off về cách xử lý tình huống hay kỹ thuật cho người mua xe mazda cho nó thay đổi không khí lại được tíêng ăn ở có hậu sau khi bán xe, Khuê ui.

Hạng D
16/5/11
1.804
99
48

van_nguyen113 nói:
Thay về cứ tet rai, lâu lâu lâu mở buổi off về cách xử lý tình huống hay kỹ thuật cho người mua xe mazda cho nó thay đổi không khí lại được tíêng ăn ở có hậu sau khi bán xe, Khuê ui.
Dạ, cảm ơn chị V, đây là 1 góp ý tuyệt vời chị ạ...:D... Chắc chắn sắp đến sẽ có ạ...:D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

Bác Khuê Mazda cho mình đăng ký 1 suất tét-rai CX5 nha, không có CX5 thì xe nào có động cơ SkyActive công suất tương đương CX5 cũng được, em đang dòm ngó CX5 mà tụi forum nước ngoài nó chê máy yếu chỉ được cái tiết kiệm xăng nên em cũng ngại :D

Last edited by a moderator: