Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
mấy bác im ru lời 1 khúc, chỉ còn mấy bác kẹp hàng ngồi rên rỉ...giống em. Em ra hết, mỗi con VCG lần chần mãi, 3 bữa nay mất 15% rồi.

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
ck07ctm nói:
Rungxanh nói:
ck07ctm nói:
Rungxanh nói:
vankhanhktpn nói:
dùng BVH,MSN,VIC để ko cho VNI tụt khỏi ngưỡng 440 . Ý đồ MMs là gì? Giữ để xả hàng hay giữ để tích luỹ tạo up chén ?
Chưa bít bác ui... đau đàu thía....:(:(:(
Sắm con X... chạy là hết đau đầu anh :D
Đang trên đường đi đến đó mà mấy ku MMs với BBs bỏ bom súôt nên cũng đang luồn lách để đến nơi Chứng ơi!
Anh còn đầu tư PXL ko, con này của em nó vẫn còn trên giá vốn, còn MBB em táy máy vào hôm nọ giá 14.8 bây giờ đang lõm. Em đang định canh chuyển MBB sang lướt PXL.
PXL anh ra hết lúc 5.5 Chứng ơi! Từ từ a nghĩ có giá tốt để vào lại mà.;););)

Tập Lái
1/8/11
36
0
0
36
Vni vẫn cầm cự trong trend đi lên, những ngày giảm điểm kỹ thuật với KLGD thấp như vầy đôi khi là bắt buộc. Tuy nhiên không phải là không có khả năng quay đầu bear luôn, nhưng ít ra là không xấu
Đợi tuần sau rõ quay lại uptrend, mọi ng cùng nhau kiếm lời nhé :):):)
Nghỉ lễ vui vẻ nhé bà con hehe

Hạng B1
14/3/12
72
0
0
vankhanhktpn nói:
dùng BVH,MSN,VIC để ko cho VNI tụt khỏi ngưỡng 440 . Ý đồ MMs là gì? Giữ để xả hàng hay giữ để tích luỹ tạo up chén ?
Bác cả dự cổ cụ Hùng nhớ thắp hương mong cụ dẫn đường chỉ lối cho chi hội OSI được ăn nên làm ra.

Hạng C
10/3/12
514
1
20
37
Bình Dương
ck07ctm nói:
Rungxanh nói:
vankhanhktpn nói:
Chưa bít bác ui... đau đàu thía....:(:(:(
Sắm con X... chạy là hết đau đầu anh :D
biết là ai cũng giàu ùi cụ ơi

em nghi thế này...trong hoàn cảnh này...phương án hay nhất là quan sát..nêu chưa có cổ thì khi nào chắc hãy vào...mâp mờ thì ơ ngoai..

ai còn cổ mà lỗ hơn 10% thì cut......có ki cut ngay đáy nhưng trade mà..con đâu tư thì cứ để thêm 3 tháng nữa xem sao