Hạng B2
13/12/05
358
5.441
93
51
RE: Tháng 5 VAMA đắt hàng trở lại

Thế là nó lại tiếp tục h.ếp bà con mình rồi :mad:! Có đời thủa nào phụ mẫu lại mang con cho người ngoài nó hí.p :([>:]:mad:!

Hạng C
28/2/06
587
2
18
53
tp hcm

lifan qua thì em nghĩ cũng chẳng có ảnh hưởng gì lớn đối với VAMA , bởi vì xe gắn máy đã qua rồi và cũng không có xáo trộn gì lớn cả . mà xe hơi thì còn khác hơn rất nhiều.
các bác cứ thử đặt vấn đề coi có bác nào giám "hy sinh" để mua một chiếc xe hơi TQ về chạy thử không?????

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: cuongvitinh

lifan qua thì em nghĩ cũng chẳng có ảnh hưởng gì lớn đối với VAMA , bởi vì xe gắn máy đã qua rồi và cũng không có xáo trộn gì lớn cả . mà xe hơi thì còn khác hơn rất nhiều.
các bác cứ thử đặt vấn đề coi có bác nào giám "hy sinh" để mua một chiếc xe hơi TQ về chạy thử không?????
em đã thấy JAC 7 chỗ của TQ chạy rồi nhé, xấu hơn cả ASIA mà vẫn có người mua đó

Tập Lái
28/4/06
7
0
0

Trích đoạn: cuongvitinh

Vô WTO, có nhà máy lắp ráp ở VN, 7000 USD/ chiếc, E xung phong múc 1 cái:D

Tập Lái
14/10/05
8
0
1
53

Nếu làm thống kê thì phải so sánh với cùng thỳ năm trước chứ. Cái ông nhà báo này chắc là ăn tiền của VAMA để đưa con số thống kê có lợi cho VAMA.

Thực ra so sánh với cùng kỳ năm ngoái thì GIẢM 9.3 % tương đương với 280 xe.

(((Ông nhà báo tránh từ GIẢM mà kêu là BẰNG 90.6%....))))

VAMA làm ăn đi xuống chứ không phải đi lên như cái tin của ông nhà báo đó đâu.

Chúc mừng VAMA đang xuống dốc !!!!!!