Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Chém bên này dc rồi, chỗ người ta mần ăn chém chi bên đó
Không sao đâu bạn, cuộc sống mà, ai cũng có sở thích riêng. Riêng mình, mua bán trên đây nhiều năm, gặp biết bao thành phần. Nếu Bạn chấp thì chấp cả ngày. Thoải mái nói xấu sau lưng mình vô tư, nhưng cứ ai vô topic bán xe mình xàm thì mình report hết.

Hạng B2
13/3/18
163
1.996
93
44
Topic mua bán của mình được chia sẻ trong đây, sao k quan tâm được.
Trong đây toàn quây tào, có ai mua xe đâu mà anh lo. Mà trong đây có biết gì về xe đâu mà chém, tòn chém dó là chính. Người ta chia sẽ để ae có cái mà ngắm đó mà.

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Trong đây toàn quây tào, có ai mua xe đâu mà anh lo. Mà trong đây có biết gì về xe đâu mà chém, tòn chém dó là chính. Người ta chia sẽ để ae có cái mà ngắm đó mà.
Các bạn có thể tự do chia sẻ, đó là việc của các bạn. Nhưng các bạn đừng đụng vô chén cơm của mình. Bạn đụng chạm với mình thì dĩ nhiên chắc chắn sẽ có chuyện. Và topic bán xe của mình là việc riêng của mình, và các bạn đang mang chuyện đó ra đàm tiếu, xiên xỏ. Bạn đồng ý chứ ?

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Nếu 24h đồng hồ topic này không xoá, mình sẽ cố gắng hẹn gặp Bác @Rockman để trao đổi lý do gì mà bác đem việc mình bán xe ra đàm tiếu giễu cợt như thế này. mong bác @rockman chủ động liên lạc mình tránh mất thời gian.

Hạng B2
13/3/18
163
1.996
93
44
Nếu 24h đồng hồ topic này không xoá, mình sẽ cố gắng hẹn gặp Bác @Rockman để trao đổi lý do gì mà bác đem việc mình bán xe ra đàm tiếu giễu cợt như thế này. mong bác @rockman chủ động liên lạc mình tránh mất thời gian.
Anh @rockman là giang hồ vựn 4 đó anh.

Hạng B2
22/1/13
331
7.068
93
OS có mấy a lái mà người mua nào mua của ảnh là y như mất liền 50tr
thế lái họ bỏ vốn ra mua về dọn dẹp chưng bày cho A để huề vốn à , nói như A sao làm thương mại đc

Tập Lái
15/9/16
33
4.348
83
Anh post lúc gần 1 00 mà hẹn 24h thì căng quá. Hông ấy anh dời lại canh sao lúc 20:00 là đẹp.