Hạng D
18/12/07
3.456
573
113
Bữa nào ộp lai tổng kết cái hì? E còn thùng bia để sẵm trên xe rồi nè, thêm 1 thùn của bác thịnh bmw nữa. A Tuyên sắp xếp thời gian và địa điểm nhé.

Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
MFC2, bác Tommai và Vinh đã làm tốt nhiệm vụ đề ra, em ko làm tốt nhiệm vụ mà Đảng và nhà nước giao phó vậy xin cúi đầu nhận tội 1 thùng ken và xin đoái công chuộc tội lần sau.

Tập Lái
5/7/10
18
4
8
em cũng xin chân thành cám ơn MFC đã tạo cho em đam mê quay trở lại tennis và được sinh hoạt trong đội vì cũng đã 8 năm nay không đụng vào cây vợt nên khi em quay lại tennis thì gia đình em hoan nghênh lắm..he..he.. nhất là bà cả. em xin hứa lần sau sẽ tập luyện nghiêm túc để giảm cái "bụng bia" nhằm thi đấu tốt hơn để đem thành tích tốt hơn về cho MFC.

đặc biệt xin cám ơn bác Tuyêni30 đã tập hợp và lãnh đạo đội MFC tennis hoàn thành khá tốt trong giải kỳ này ( chỉ cần may mắn hơn là mình có huy chương rồi ) mong rằng bác sẽ tràn đầy nhiệt huyết để lãnh đạo đội trong suốt những mùa giải tiếp theo nhé.

he...he... lâu lâu mới phát biểu nghiêm chỉnh nên tập trung toát cà mồ hôi hột luôn.

em xin theo bác ngọc chịu tội thêm 1 thùng.

sonnguyen76

BR

Tuyêni30 nói:
Thay mặt HT MFC, xin chân thành cám ơn đến tất cả vận động viên, dự bị và cổ động viên đã tham gia thi đấu cổ vũ cho giải OS tennis vừa rồi, mặc dù 2 đội MFC của chúng ta không đạt thành tích cao trong giải này, nhưng chúng ta đã làm hết sức mình có thể và chúng ta rất tự hào là thành viên của MFC và được đứng dưới màu áo đó, các đối thủ khác điều tôn trọng chúng ta (Bằng chứng là các CH điều đưa đội mạnh A+ để đánh với MFC 2) và 1 điều chúng ta rất tự hào là các Chi Hội khác trong OS điều ngưỡng mộ cái tinh thần của MFC Cùng Chơi-Cùng Vui-Cùng Khám phá-Cùng Tổ chức
Giải sau anh em vận động viên MFC sẽ hứa đạt thành tích cao hơn và Ban lãnh đạo sẽ đưa ra kế hoạch tâp luyện, thi đấu để MFC tiến xa hơn trong phong trào Văn Thể Mỹ

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Các bác MFC dù không đọat giải cao nhưng quả thật rất nhiều người hâm mộ cái tinh thần đồng đội và nhiệt tình vì tập thể chung của các bác. Duy nhất MFC có banderoll cổ động nữa