Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Re:THÀNH LẬP HỘI FIFC TENNIS CLUB ( FTC )

Có dấu hiệu đâm hơi. Căn bệnh này lây ghê quá!
lamnguyen_ttt nói:
Rầm rộ quá không biết lúc chơi còn được mấy ngoe hehe...

Hạng B1
19/10/10
63
5
8

cái môn này em biết chơi sơ sơ nè hêhhehehe, cho em đăng ký làm thành viên luôn nha , có sân chưa vậy các bác ? Hêhhehe

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51

Đông vui rồi, cố lên các Bac, tốt cho sức khỏe và tốt cho chuyện ấy :D

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM

elan nói:
cái môn này em biết chơi sơ sơ nè hêhhehehe, cho em đăng ký làm thành viên luôn nha , có sân chưa vậy các bác ? Hêhhehe
Bác Elantra đã đăng ký thành viên Fiat chưa ?? nếu chưa thì đăng ký xong, em mới dám up tên vô danh sách :D

Hạng B1
19/10/10
63
5
8

tên thành viên thì em đăng kí rồi mà , em báo cáo bác hội trưởng babydriver lâu rồi , nhưng tại em không có dịp ra offline với các bác hehehe , tuần này coi được kiếm sân giao lưu luôn đi bác hehehehe ( hôm nay em rảnh đột xuất nên ngồi 8 đến chiều hahaha ) , nếu chưa có sân mà các bác muốn giao lưu tuần này báo em biết , em đặt sân Hoàng Thiên ban ngày mình vào giao lưu ra mắt luôn nha hehehe.:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM

Theo em thì chơi sân Kỳ Hòa 2 ( Sư Vạn Hạnh nốidài ) vào sáng Chủ Nhật ( 9g->11g ) hàng tuần, sẵn cho vợ con đi theo vui chơi & bơi lội ( có hồ bơi lun ). Mấy bác thấy sao, xin cho ý kiến ??

Hạng B1
19/10/10
63
5
8

sân Kỳ Hòa 2 không kiếm ra sáng CN đâu bác hehehe đông như quân Nguyên vậy

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51

elan nói:
tên thành viên thì em đăng kí rồi mà , em báo cáo bác hội trưởng babydriver lâu rồi , nhưng tại em không có dịp ra offline với các bác hehehe , tuần này coi được kiếm sân giao lưu luôn đi bác hehehehe ( hôm nay em rảnh đột xuất nên ngồi 8 đến chiều hahaha ) , nếu chưa có sân mà các bác muốn giao lưu tuần này báo em biết , em đặt sân Hoàng Thiên ban ngày mình vào giao lưu ra mắt luôn nha hehehe.:D
Chạy con 500 lên để anh em nghía tí Bac :D