Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
Re:Thành lập "nhóm" Nissan ?

thật ra rủ nhau đi uống cafe thì cũng không vấn đề gì??? chả nhẽ uống cafe với nhau không thông qua mod là bị ban nick ? không có đâu..

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Cũng chả có ban nick zì đâu bác,
theo tôi được biết thì : PM cá nhân mời nhau thì được, nào có ai cản, còn post bài trên thớt, rủ nhau hội họp, thử xe hay làm từ thiện... thì không nên thôi...
Ví như lúc test xe của nhau, tai lái không quen, đường vắng, mà tương vào đâu đó hay gây tai nạn...xong lại bảo nguyên nhân là nhờ OS offline...thì kể cũng phiền. Ai cũng lo thế màh.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh

Chào các bác.

Em vừa đặt mua em teana màu xanh 2.0 khoảng 1 tuần nua là e vi vu rồi,em cũng giống bác cruise_ngo ( tìm C200 cuối cùng laị cưới teana) các bác cho em tham gia hội nissan với. Lúc naò có off hay giao luu văn hoá các bac hú em với nhé. Thân chao các bác :)

Em tên Tuấn, 29t
090.885.393

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

tomtran1981 nói:
Chào các bác.

Em vừa đặt mua em teana màu xanh 2.0 khoảng 1 tuần nua là e vi vu rồi,em cũng giống bác cruise_ngo ( tìm C200 cuối cùng laị cưới teana) các bác cho em tham gia hội nissan với. Lúc naò có off hay giao luu văn hoá các bac hú em với nhé. Thân chao các bác :)

Em tên Tuấn, 29t
090.885.393

1 tuần nữa xe về tới thì bác chuẩn bị thêm 10 ngày cho giấy hải quan đê....hehe...em đang phải đợi đây...hix...xe nhập nó có cái sướng cũng có cái mệt thế đấy....
Chà sơ sơ có 4 người trên đây chạy teana rồi...bác canada, carot, bác tom và em...

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

bác tom nhập xe màu xanh gì ??? nếu xe kylin nhập từ đài loan thì chỉ có màu xanh ngọc bích , nhìn khá sang trọng và trẻ trung, xe em màu xanh luôn nhưng xanh ánh trăng , thấy code màu nó ghi là luna blue metallic, ra nắng nó óng ánh cũng đẹp.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh

Bac crusie oi, xe em mua co san o gara, dang doi lam giay to thoi bac, chac e duoc vi vu truoc bac roi.

Xe e mau xanh da, hinh nhu khong phai la xanh ngoc bich dau. Hom no e di xem thi co 1 chiec mau tim than, cuoi cung e chon mau xanh do vi hop voi tuoi em.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

tomtran1981 nói:
Bac crusie oi, xe em mua co san o gara, dang doi lam giay to thoi bac, chac e duoc vi vu truoc bac roi.

Xe e mau xanh da, hinh nhu khong phai la xanh ngoc bich dau. Hom no e di xem thi co 1 chiec mau tim than, cuoi cung e chon mau xanh do vi hop voi tuoi em.

oh thế bác sướng rồi. Chúc mừng bác!
P/s: ko biết phải bác mua ngoài salon trên đường điện biên phủ ko?

Tập Lái
1/10/09
4
0
0
Re: RE: Thành lập "nhóm" Nissan

Mình đang dung con nissan Grand Livina mới lấy được mấy ngày. có anh em nào có tài liệu hướng dẫn không cho mình xin với. tài liệu đi kèm xe toàn là tiếng Tàu chịu không đọc được gì cả. Thanks anh em :)

email minh la : [email protected]

Last edited by a moderator: