Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
a nghĩ tới giải pháp bán đất chưa :D:D:D
chổ nào dễ thì ta tới
Sau 2 năm sát nhập thì em thấy ko được cái vẹo gì, đường hư ko sửa, cầu thì làm dang dở rồi để đó, giấy tờ thủ tục lằng nhằng bây giờ chỗ em gần như ko xây nhà mới nổi vì ko cấp phép mà có cấp phép thì cũng khóc( ông bạn đất có 48m vuông đi xipphép xây nhà nó bắt chừa đầu chừa đuôi còn vỏn vẹn 32m vuông 1 sàn.

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
chuẩn, mô hình tp Thủ đức đến nay là một thất bại: công việc ách tắc nhiều hơn, giải quyết hồ sơ chậm hơn...chỉ béo mấy anh cò với dân buôn đất
Chuẩn rùi
Em có mua miếng đất , khi mua thông qua cò ( mà chủ cũ mất tờ bản đồ định vị trí đất )
Tới giờ ngâm 3 tháng chưa xong :))
Đòi bôi trơn 40 củ mới cho ra sổ o(oo)o
Chán cái thành phố thủ đức lắm zồin

• Wow
Reactions: Dragon Eye
8/8/16
1.734
2.891
113
Gía sụt khi dc lên tp vì đã tăng cùng TĐ đợt đó. Dân sẽ khổ như TĐ rồi

Số đứa ngu, vô liêm sỉ sẽ ngoi lên lại từ đây như đứa này
Link rao Suối kiết , Tánh Linh
412m2 thổ cư ✅Hiện tại giá quá rẻ giá giao động chỉ 8 triệu/m2, tương lai sẽ tăng giá lên x2,x3 trong 1 năm tới. Vài tháng tới Chỉ cần giá tăng lên 1 triệu/m2 thì anh chị được nhận 412 triệu, chỉ cần ngồi không chưa tính làm gì là giá cũng đã tăng rồi ạ. Từ 8 triệu/m2 mà tăng lên 9 triệu/m2 thì các anh chị thấy DỄ hay khó ạ ? Em Tân ví dụ 1 ngày với dung lượng xe lớn đi qua QL55, anh chị mở quán cơm thôi thì hằng ngày bán được 30-40 triệu/ ngày, nghe xong cũng đã sướng rồi. ✅Mô tả chi tiết: - Xung quanh dân cư đông đúc, nhiều xe cộ qua lại, thích hợp buôn bán, đầu tư gì cũng được ( cây xăng, điện máy, xe cộ, tạp hóa …) - Vô cùng thuận tiệc để di chuyển ra biển Lagi, Phan Thiết, lên Đà Lạt Lâm Đồng nghỉ dưỡng. - Gần trường học, chợ, UBND xã …
Vậy em Tân hỏi các a/c là giá có tăng không ? Tiện ích xung quanh vô cùng thuận tiện. Gía tăng x2 là chuyện quá bình thường.
2,2 tr/m2 MT đg nó ,bao full thổ còn đéo bán dc

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng D
28/10/19
1.233
4.307
113
tin này sale đăng có tính quảng cáo quá sự thật (chắc em ấy không biết dt tối thiểu để mở cây xăng, mới chỉ 1 trong nhiều yếu tố được phép kinh doanh).
Về giá, mình tưởng mt QL55 full thổ 8 tr/m2 thì chỉ hơi cao thôi chứ…

• Like
Reactions: Tommyteo
8/8/16
1.734
2.891
113
tin này sale đăng có tính quảng cáo quá sự thật (chắc em ấy không biết dt tối thiểu để mở cây xăng, mới chỉ 1 trong nhiều yếu tố được phép kinh doanh).
Về giá, mình tưởng mt QL55 full thổ 8 tr/m2 thì chỉ hơi cao thôi chứ…
Link rao Suối kiết , Tánh Linh ko phải Lạgi.
165tr/m hay 2,21tr/m2, full thổ là giá mấy cò nói