Tập Lái
15/8/07
8
0
0
lễ các bác vw có tô chưc di lể không? bác nào có h ảnh , cho em xem!
con xe cửa em dang làm lạnh. Em mất giò cả 2 tuần nay:mad:.
Bực lâm các bác ạ !!!!:)

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
RE: thành viên mơi chào các bác

lễ các bác vw có tô chưc di lể không? bác nào có h ảnh , cho em xem!
con xe cửa em dang làm lạnh. Em mất giò cả 2 tuần nay.
Bực lâm các bác ạ !!!!
Có bao nhiêu đây chữ mà em đọc muốn té xỉu ==> vì viết tèm lem chả hiểu là bác đang viết cài giề !!!!!!!!!!!!!!!

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Hình như chỉ có bác Xicaque82 là đi Đà Lạt thôi,đi một mình hay sao ý,nhớ kể chuyện Đà Lạt những ngày vui Lễ và post hình nữa nhé bác XCQ82!Xe bác làm xong rồi phải không?

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

bác xicaque gặp nạn tại đà lạt rồi, để chút em lấy ảnh post lên cho các bác xem. Tội nghiệp bác xicaque quá, thành thật chia buồn cùng bác :(:(:(

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Chuyện gì đã xảy ra với bác XCQ82 vậy?!Xe mới vừa được chăm sóc chỉnh trang lại để mừng Lễ và Hội xe Cổ cuối năm vậy mà...Xin được chia buồn với bác ấy nhé!Mau mau post hình đi bác Vwdal@t ui!

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Em xin mạn phép post hình nghe bác xicaque82. sorry và thành thật chia buồn với bác!

một giây tốc độ, ngàn năm nói ngọng.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Tội cho em nó chưa kià!làm sao mà lại nên nông nỗi này vậy bác XCQ82?Gã nào mải theo sau ngắm nhìn em nó để rồi thắng gấp và...lại phải nhập viện nữa rồi BỌ ơi!Thành thật chia buồn cùng bác nha XCQ82 !Thế em BỌ còn lết được không hay là máy bị tèo luôn thì khổ?

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Cây cột điện có tội tình gì mà bác xicaque lại ghét nó dữ vậy cà [&:][&:][&:]. Hay là tháng rồi ông EVN cắt điện nhà bác, hay là có liên quan gì đến bác Tú thợ điện....[8D]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

híc híc! em đã xi cà que rồi còn bị thế này thành què thật luôn rồi. nó phải được kéo về chứ hết lết được luôn bác hcivic.puley máy bị méo luôn. chuyện xảy ra nói hok ai tin chứ xe em bị quay 180 độ như phim fast and furius vậy đó bác,và cuối cùng sau xe em có 1 cái trụ của mạng lưới điện quốc gia, em và bạn tóc dài của em thì chổng 4 vó lên trần xe vì ghế ngồi bung ra luôn..nói chung trong xui có hên, chứ trụ điện mà trước mặt em thì chắc bác vwdalat phải đốt phụ tùng xuống dưới cho em chơi rồi. 1 phen hú vía!

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN

HIC HIC HIC bác oi nhìn nó thảm hại thế này thảo nào mà bác VWdal@t sợ luông không dám làm xe tiếp hehhehe , chia buồn với bác nhé