Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
RE: thành viên mơi chào các bác

Trời ơi!!! Xin chia buồn cùng bác Xicaque nhé. Mà sao bác lại phải phanh gấp để rồi quay 180 độ thế? Thế này là phải làm đồng tại ĐL rồi.

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53

Ôi chời
Xin chia vui bác còn lành mạnh để post bài tiếp .
Xin chia buồn cho VW của bác, em nó phải chụi khó nằm viện vài tháng vậy .

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Chèng đéc ơi!Té ra là bác tính thử xem độ an toàn của em BỌ yêu của bác phải không?Khi đó tốc độ của bác là bao nhiêu vậy?Đúng là cũng may mà bác vẫn còn có thể ngồi post bài được,mừng bác và bạn tóc dài đã an toàn trở về!Ráng chăm sóc em BỌ cho ngon như trước nha bác.

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Chia bùn với bác Xicaque chưa kịp rửa xe đã phải sửa xe rùi. May là hai bác không sao thế là mừng rùi. Tình trạng xe thế này sửa lại chuyện nhỏ, đưa cho Minh thợ đồng chỉ hai hôm là lại láng lẫy như xưa. Thay cái pulley, cái cản, kiếm cái nắp capô khác, không thì gò lại tí là xong. Chi phí chừng dăm triệu luôn tiền sơn. Nếu máy móc không sao thì kiếm tạm cái pulley xe khác thay vào chạy đỡ xuống SG làm lại đuôi cho em bọ nhé.

Tập Lái
15/8/07
8
0
0

Xin chia buồn cùng bác xicaque !!!
chúc vw của bác mau ra viên . Dể tham dụ lê hôi.:D

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Tập đoàn điện lực Việt Nam đang phát lệnh truy nã bác Xicaque về tội "cố tình" phá hủy công trình lưới điện quốc gia[8D][8D][8D]

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

đang buồn ghé thăm thấy các bác quan tâm em quá,em súc động gớt nước mắt,xe xong chắc em phải cúng cho thật xum xuê lúc đó mời mấy bác tới chứng kiến,mấy bác đừng cho vwdalat biết nhé, y được xếp ra lệnh truy lùng em đó.thôi em dzọt đây, v...é.....o.o....o!

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Và đây là cô vợ ghẻ của em đang lâm bệnh. Em và bác xicaque thật thảm thương, hichic

Đố các bác, chiếc xe màu xanh bênh cạnh đang làm đồng là xe gì

Tập Lái
8/5/07
39
0
0

Chắc là Fiat 500, cửa trước mở ngược về phía trước, bốn máy nằm sau phải không bác vwdalat? Đoán mò một tý thôi. CÒn chiếc R4 chỉ thấy cái đuôi thôi bên trái của VW bác.