Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Tối mồng 2, từ chùa Bà về đến Sa đéc thì biết : thắng ko có hơi. 7:30 biết việc này mà rụng rời. Sau khi hỏi vài ae ở đây thì đều nói mồng 2, pó tay. E gọi pác Hasnt. Pác đang ở tại Quãng Bình cùng đoàn. Tuy nhiên pác đã điều động một số ae trong SOS và mọi người đã telephone, tư vấn và giúp đỡ. Tuy nhiên, do mồng 2 lại buổi tối nên hầu như ae chuyên môn off hết. Pác Hasnt khuyên e nên ngủ lại 1 đêm ở Sa đéc, sáng mai sẽ thu xếp được. Ý e thì cũng muốn vì đã lái liên tục mười mấy tiếng rồi. Tuy nhiên, trên xe ai cũng...biểu quyết về luôn, thế nào cũng nên về. Do đó, e báo lại bác Hasnt và đi luôn trong tâm trạng thật nặng nề. Chắc các pác cũng biết. Nhiều chỗ đường 80, e chạy 45, các xe sau liên tục nhá đèn, còi, mà gặp chỗ vạch liên ko né được. Chắc xe nào cũng cho mình khùn...
Cuối cùng thì 1:30 sáng cũng về đến q7.
E xin cám ơn pác Hasonata và nhiều ae khác nhứ pác Thành, Đạt, Duy...(và nhiều ae khác do quá bối rối không nhớ tên, nick và cũng ko tiện đưa cell của các pác lên đây).
Một lần nữa, Xin trân trọng cám ơn pác Hasonata, các pác và SOS.
Giờ đang chờ để hoặc mang xe ra An Thái hoặc gọi họ tới để khắc phục...

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Chúc mừng bác đã thượng lộ bình an, chúc những ngày mùng vui vẻ.
77.SOS

Hạng C
11/5/11
532
0
0
Captivative nói:
Tối mồng 2, từ chùa Bà về đến Sa đéc thì biết : thắng ko có hơi. 7:30 biết việc này mà rụng rời. Sau khi hỏi vài ae ở đây thì đều nói mồng 2, pó tay. E gọi pác Hasnt. Pác đang ở tại Quãng Bình cùng đoàn. Tuy nhiên pác đã điều động một số ae trong SOS và mọi người đã telephone, tư vấn và giúp đỡ. Tuy nhiên, do mồng 2 lại buổi tối nên hầu như ae chuyên môn off hết. Pác Hasnt khuyên e nên ngủ lại 1 đêm ở Sa đéc, sáng mai sẽ thu xếp được. Ý e thì cũng muốn vì đã lái liên tục mười mấy tiếng rồi. Tuy nhiên, trên xe ai cũng...biểu quyết về luôn, thế nào cũng nên về. Do đó, e báo lại bác Hasnt và đi luôn trong tâm trạng thật nặng nề. Chắc các pác cũng biết. Nhiều chỗ đường 80, e chạy 45, các xe sau liên tục nhá đèn, còi, mà gặp chỗ vạch liên ko né được. Chắc xe nào cũng cho mình khùn...
Cuối cùng thì 1:30 sáng cũng về đến q7.
E xin cám ơn pác Hasonata và nhiều ae khác nhứ pác Thành, Đạt, Duy...(và nhiều ae khác do quá bối rối không nhớ tên, nick và cũng ko tiện đưa cell của các pác lên đây).
Một lần nữa, Xin trân trọng cám ơn pác Hasonata, các pác và SOS.
Giờ đang chờ để hoặc mang xe ra An Thái hoặc gọi họ tới để khắc phục...

hic hic, bác nhắc e cái cảm giác đi xe cũ khủng khiếp, bệnh tự nhiên đổ tùm lum trên đường xa
két nước sôi bốc khói trắng tùm lum trên nắp ca pô, thắng đạp vào tự nhiên lún thêm miếng, kêu lọc cọc phía sau, kiếng bấm xuống không lên được, dzui ....
nhưng roài cũng qua hết :D;):)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.961
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bữa đó nghe báo "bác tiếp tục bò về" em thật ái ngại! Ngặt nỗi bạn bè em bên Đồng Tháp ... say hết trơn.
Qua ngày sau em mới bình tâm trở lại vì đoán bác đã về nhà an toàn. Bác đừng cám ơn bọn em chứ, có giúp bác chủ được gì đâu?