Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Tháo còi

Tập Lái
12/8/05
34
0
0
www.baoviet.com.vn
RE: Tháo còi

Trích đoạn: river7999

Mở nắp capo lên nhìn thấy mấy sợi đen sì to nhất ấy cắt đi đảm bảo hết kêu

Sau một hồi tham khảo thì anh thấy ý kiến của chú là ...... đểu nhất, khốn nạn nhất và chuối nhất!Sorry tất cả các bác khác!

Theo tôi bác nên dò tìm cái còi, rồi bịt bớt nó lại = băng dính cho kêu bé đi vì cái còi này lợi hại lắm, có nó khi mình lùi mọi người còn biết mà tránh
Xe tôi cũng đã làm như vậy rồi đó

Hạng B2
16/11/05
289
73
0
65

Trời cắt cái dây còi mà tới ... 100K, nghe ham wá, chắc E phải đổi nghề kiếm ăn ùi.

Hạng B2
20/8/06
146
1
0

Sao các bác cứ động tí là ra hiệu ra hiệu nhở, em khẳng định với bác là vụ này nếu ra hiệu người ta cũng mày mò như mình thôi, chẳng qua người ta làm mạnh tay hơn, nhiều dụng cụ hơn và nếu không làm được thì cũng có nhiều lí do làm mình rối hơn.

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Xe tui hôm cũng kêu inh ỏi á , nhìn xuống gầm sau cốp xe thấy cái còi tròn tròn thế là giật một phát ra luôn , lòi ra 3 cái dầu dây điện chả biết làm gì nên dấu đại trong cốp xe luôn các bác à :D

Tập Lái
18/11/06
18
1
0

Trích đoạn: vsp74

Xe tui hôm cũng kêu inh ỏi á , nhìn xuống gầm sau cốp xe thấy cái còi tròn tròn thế là giật một phát ra luôn , lòi ra 3 cái dầu dây điện chả biết làm gì nên dấu đại trong cốp xe luôn các bác à :D
Bác làm thế không sợ tiêu bình điện à ?

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Bác làm thế không sợ tiêu bình điện à ?​

Ủa sao mà tiêu hả bác @Thanhpham? Vì khi có 3 cái đầu dây rồi thì bác quấn băng keo lại cho nó rời ra là coi như không có tải thôi chứ bác

Tập Lái
18/11/06
18
1
0

Trích đoạn: vsp74

Em đâu có thấy nói quấn băng keo chổ nào đâu!Còn nếu có quấn băng keo thì good rồi.