Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
zinknguyen nói:
TH bình triệu có máy scan mà bác,hôm bữa em lên scan KF của em rồi mà

Bác lên scan ở đây rồi mà vẫn than "khổ vì vụ này" ở post trên là sao ạ? Hay là dịch vụ ở đó cũng ý ẹ quá?

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48
Dumbledore nói:
zinknguyen nói:
TH bình triệu có máy scan mà bác,hôm bữa em lên scan KF của em rồi mà

Bác lên scan ở đây rồi mà vẫn than "khổ vì vụ này" ở post trên là sao ạ? Hay là dịch vụ ở đó cũng ý ẹ quá?

scan thì ok bác nhưng không có phụ tùng thay đâu ạ,xe mà bị gì thì kiếm đồ thay hơi mệt

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Chào bác,
Cho xin địa chỉ của Việt Hàn và TH Bình Triệu đi bác
Vụ tổ chưa ofline thế nào rùi.
Thanks

Hạng B1
21/4/07
81
12
8
kdqt.forumup.vn
ở 72 TDX trung tâm tp.hcm thì qúa OK rồi, các bác 72 TDX ráng đầu tư mạnh về bảo trì bảo dưỡng cho KIA đi, có đầu tư thì có sinh lợi nhiều, TH group thì phải để ý đến việc này chứ

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
hdjack nói:
ở 72 TDX trung tâm tp.hcm thì qúa OK rồi, các bác 72 TDX ráng đầu tư mạnh về bảo trì bảo dưỡng cho KIA đi, có đầu tư thì có sinh lợi nhiều, TH group thì phải để ý đến việc này chứ
Bên em thì mạnh về các Service đồng sơn,làm cả xe nhập nữa,công nghệ Dupon của US ok lắm,cầu nâng cũng tốt.Trong thời gian sắp tới cơ cấu lại,đã tìm được một khu đất ở Đại Lộ ĐT làm nhà xưỡng và bãi đậu xe,các đồng sơn nhẹ thì ở TĐX,còn nặng và sữa chữa bão dưỡng chuyển qua đó,lộ trình làm ở trung tâm cũng khó,cấn cái đất đai đủ đường,tập thể bên em cũng cố gắng lắm,chứ không phải là không đầu tư đâu các bác ạ!
Hẹn các bác KIA-HYUNDAI một ngày không xa,tại TTTP sẽ có dịch vụ thật tốt để anh em lui tới!

Ngày không xa đó ko phải là quá xa,bắt đầu tiến hành em sẽ thông tin để các bác theo dõi nhé,cảm ơn các bác

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Vợ 2 mình mua bào hiểm Quân đội MIC, nên bên ấy êu cầu làm ở Gẩge gì bên đường Thành Thái , quận 10. Các bác có biết chổ này không? Nghe nói chuyên làm Huyndai - Hàn Quốc?

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Bảo trì xe thì bác cứ đem vào các chi nhánh của Trường Hải cho yên tâm. Riêng việc làm bảo hiểm thân vỏ, em tiến cử 1 điểm: garage của Peugeot (Thuận Lân) cuối đoạn 1 chiều đường Đinh Tiên Hoàng. Chất lượng sơn ở đây khá tốt, xe để khoảng 3-4 ngày là xong

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Ludwig nói:
Vợ 2 mình mua bào hiểm Quân đội MIC, nên bên ấy êu cầu làm ở Gẩge gì bên đường Thành Thái , quận 10. Các bác có biết chổ này không? Nghe nói chuyên làm Huyndai - Hàn Quốc?

Chổ này chật chội lắm bác ơi. Lần trước xe em bị trầy cũng đi bảo hiểm ở đây. Em không hài lòng chút nào với các lý do sau:

1. Họ phối sơn không chuẩn lắm. Nhìn nhận ra ngay chỗ mới sơn.
2. Do xưởng chật nên khi sơn các xe khác bên cạnh, hơi sơn bám vào xe mình. Tuy mắt không nhìn thấy nhưng sờ vào thấy ráp mặt ở các chỗ hơi sơn bay vào.
3. Làm xong xe họ dán cái địa chỉ vào phía sau xe mà không được em cho phép. Em bắt tháo và xé ngay.

Nói chung là em không hài lòng. Thà em vào trung tâm của TH cho xong.

Tập Lái
10/8/10
19
1
3
Mình Thấy O Showroom Binh Tân cham sóc khách hàng Ok mà Bạn!Có thể do vài vấn đề nào đó xảy xa thôi!