Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Cái đèn pha gắn trong hốc đi trời mưa ban đêm đi rồi biết. Nước bẩn bám lên mà chụp đèn nằm trong hốc sẽ không được nước mưa rửa trôi sẽ giảm ánh sáng.
Nội thất ghế nỉ và cần số tay thô kệch.
Nhìn hình chụp thì hãng nào cũng có đội ngũ chụp ảnh chuyên nghiệp nên em nào cũng lung linh cành lá. Đợi về coi tận mắt rờ tận tay mới phán được.
Bác đã và đang chạy chiếc xe nào có đèn pha thiết kế tương tự như Xpander hay sao mà comment như đúng rồi vậy?

• Like
Reactions: truchaisgn
Hạng C
24/12/14
515
101
43
Chưa thấy cái xe chưa ngồi lên chưa chạy thử thì thảo luận cái gì bây giờ hả bác?
em có xem review của mấy anh cũng thấy thích thích. còn lái thử thì chưa có

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Xe 7 chỗ bình dân cỡ B. Tương tự Ertiga, Carens; trừ thương hiệu Nhật ra thì thua đứt đuôi Rondo.
Sai rồi bác ơi, con rondo chỉ hơn ở bản GATH nhé và giá của em nó cũng thêm 149 củ.
Còn con rondo GAT thì trang bị an toàn cắt tùm lum, đã vậy còn mắc hơn 19 củ. Nói chung xpander ra rồi, con rondo không hạ giá thì chỉ có ế.

12/6/15
323
65
28
Muốn em có đôi lời thì em có thôi.:):p Xe này ngoại hình nhìn kỳ cục, hộp số 4 cấp đời Tống, máy thì có 1.5 mà đòi tải 7 người chạy sao nổi, lên dốc chắc phải xuống đẩy..., thời bây giờ là thời nào mà ghế còn bằng nỉ, cái thắng tay thô không thể tả được, chỉ có 2 túi khí và là xe Mit Nhật hang hai nữa thì không ngon. Đấy, em nghe các anh hùng bảo thế thì em bảo thế, toàn những câu chân tình không nhé.:D:p:D
Một chiếc xe giá hợp lý , hợp với phân khúc , trang bị cơ bản , thậm chí về an toàn có thêm cân bằng điện tử là khá tốt, tỷ lệ momen / trọng lượng tự thân là trung bình khá so với phân khúc thì tất nhiên chẳng phải khỏe nhưng cũng không đến nỗi quá yếu .

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Em nhớ là xe có phanh ABS
hỗ trợ phanh khẩn cấp BA
cảnh báo phanh khẩn cấp ESS
cân bằng điện tử
khởi hành ngang dốc
căng đai tự động nữa ngần đó thứ thì đáng tiền đó. còn xe 1.5 không yếu vì xpander nhẹ có 1 tấn 3 trở full tải cũng ~ 1 tấn 8 thì thoải mái

Hạng D
11/11/16
1.182
1.025
143
46
Cái thằng MIT Vietnam củ chuối, 2 xe ra mắt xong về lồng khung kính ở nhà máy luôn chắc??? sao không đem ra làm Event ở Cresent Mall, ViVo hay Aeon cho dân chúng sờ tận tay??? toàn để anh em đoán mò. Maket-tinh kiểu MIT chuối cả buồng:D

• Like
Reactions: owennguyen09
Hạng B2
12/6/15
234
39
28
em thấy nhiều cụ , chẳng biết đã đi xe chưa nhưng kiểu gì cũng vào chê được . một chiếc xe bình dân thực sự thì cứ đem so sánh với những chiếc cao cấp hơn cả về giá và phân khúc người dùng . nhiều cụ có khi đang đi xe máy vào cũng chê được xe xấu , xe yếu . Một chiếc xe cho tầng lớp bình dân vói nhu cầu đi lại thiết yếu, đỡ mưa nắng ... mà cứ đòi hỏi phải thế này , phải thế kia .

Hạng D
5/5/15
1.245
4.461
113
em thấy nhiều cụ , chẳng biết đã đi xe chưa nhưng kiểu gì cũng vào chê được . một chiếc xe bình dân thực sự thì cứ đem so sánh với những chiếc cao cấp hơn cả về giá và phân khúc người dùng . nhiều cụ có khi đang đi xe máy vào cũng chê được xe xấu , xe yếu . Một chiếc xe cho tầng lớp bình dân vói nhu cầu đi lại thiết yếu, đỡ mưa nắng ... mà cứ đòi hỏi phải thế này , phải thế kia .
Đấy em đã nói rồi đó thôi, nhiều cụ bảo thế nên em lặp lại thế cho cụ rõ, các cụ ấy toàn anh hùng không chớ hổng phải người thường. :D

• Like
Reactions: Huu Viet Le