Tập Lái
13/9/20
20
4.845
78
49
Đất các huyện ngoại thành có khả năng lên giá vì mấy anh mở xưởng, nm ở các tỉnh giáp ranh sẽ cân nhắc chuyển về.

Hạng B2
16/8/15
149
289
73
49
Giá CC bị làm mánh đẩy lên quá cỡ, tất nhiên là vẫn bám vào một số lý do muôn thuở. Mình chỉ góp thêm một ý từ thực tế, từ đầu t6 tới giờ vì mình có làm bên TTNN nên mình đưa vài người bạn ra sân bay về nước, rồi tụi nó chỉ nhau mình làm taxi đi sân bay, đi test PCR, đi chích vaccin tá lả bùng binh luôn, mới thấy tụi nó về nước khá nhiều. Cty đóng cửa, họ ko kiếm được việc làm, và cả thất vọng về các xử lý dịch của chính phủ ( thay vì ngợi ca trước đây ) ( vụ này thì các bạn quan tâm theo dõi đầu tư FDI cũng biết ) nên mình chỉ biết một điều là sắp tới số căn họ Cao cấp cho thuê cũng bị ế nhiều, giá sẽ giảm theo. Nhưng cũng như mn đã thấy trong 2 năm qua thì vẫn là cơn giằng co khá dài trước khi nếu có đưa xuống một mặt bằng mới ??? ( vẫn khó đoán có xuống không , xuống bao nhiêu và tới lúc nào mới xuống) Có lẽ là bác nào còn xèng mà có nhu cầu gần TT, neighborhood tốt, sang trọng thì cứ canh me hàng ngôp lẻ tẻ thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/8/20
717
6.227
93
40
Giờ VN rối trong cách chống dịch rồi, tình hình này hè năm sau không biết có hết không. Giờ FDI chắc cũng rút bớt rồi, họ không thể đợi mình chống dịch xong mới đầu tư được :((