Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
So sánh giữa BOSCH và TEKA, bác nào có kinh nghiệm và sử dụng rồi cho em cảm nhận... em phân vân chọn giữa 2 nhãn hiệu này (Máy hút mùi, bếp, lò nướng và lò vi sóng), nhưng nghiêng về BOSCH hơn. Riêng lò vi sóng của Teka thì có loại mới - ghi điểm- là không cần đĩa thủy tinh xoay bên trong. Giá thì BOSH chát hơn (do xuất xứ Đức chăng).

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Bosch theo E là thương hiệu mạnh, thiết kế đẹp, độ bền thì không hãng nào sánh bằng rồi. Bosch tùy theo dòng hàng, có loại sản xuất tại Đức, có loại sản xuất tại Tây Ban Nha.
Teka thì thương hiệu ít nổi tiếng hơn, giá tiền vừa phải đối với dòng hàng cao cấp.
Bác chọn được model nào PM E, E chiết khấu cho Bác giá tốt.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
vivan nói:
Bosch theo E là thương hiệu mạnh, thiết kế đẹp, độ bền thì không hãng nào sánh bằng rồi. Bosch tùy theo dòng hàng, có loại sản xuất tại Đức, có loại sản xuất tại Tây Ban Nha.
Teka thì thương hiệu ít nổi tiếng hơn, giá tiền vừa phải đối với dòng hàng cao cấp.
Xem pm nhé bác

Hạng B1
27/4/12
97
0
0
vivan nói:

so với Miele thì chưa biết mèo nào hơn :D:D:D

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Mấy cụ đóng ba cái hàng tủ bếp tào lao mdf vơnia thì chơi bếp xịn với bền vào làm gì cho phí tiền.
Cứ malôca mà quất cho em.
Hư tủ bếp==. thay bếp mới.

Hạng B2
22/7/12
124
691
93
Bếp của bác tonngocnghia giống máy giặt thật đấy.

Nghe bác bravia nói đến cơm cháy mà tui thèm, nhớ lại ngày xưa có lẽ cạp cơm cháy kẹp thịt nhiều nên giờ đau bao tử, mấy năm nay rồi bác sỹ yêu cầu cạp cơm nhão.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
xưa giờ mình xài bếp Elica của ý. chưa thấy phàn nàn gì, ngoại trừ là giá mắc hơn goldsun thôi

Status
Không mở trả lời sau này.