Hạng D
3/9/08
4.594
48.145
113
Hìhì có một số hãng xe tại vn bán phụ tùng giống kiểu kd chặt chém vậy đó bác Trucxh ơi? Chiến lược dở thật! Thợ ở hãng thì cũng máy móc rập khuông thôi, chứ độ chế thì chưa hẳn đã lành đâu vì kn có khi non hơn thợ ngoài nhiều lắm, và trường hợp của bác là một minh chứng. E nghĩ bác cứ quay lại bắt thay chân máy mới là hết thôi. Và giống như bác nho-vo nói: Hết thì trả tiền vậy cho nó sòng phẳng.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Trucxh nói:
không hiểu thợ vọc sao mà xe em lòi ra cái bệnh này??? giờ mà thay 10tr, xe em trở về trạng thái ban đầu em cũng chịu.

Việc Bác đưa xe vào Gara mà sinh thêm bệnh là chuyện bình thường. Em bị một lần ở Gara ( xin không nói tên vì sợ mang tiếng là chỉ trích ) ở Gò Vấp. Thật chua chát không còn chỗ để nói nữa . Xe đưa vô thì sổ mũi nhức đầu nhưng khi đem về thì thành người tàn tật mà tới giờ chưa hồi phục được.Thợ thầy thì ngó lơ và biến hết. Đến cái xe thì dơ bẩn như bỏ kho, cái nắp bình xăng cũng biến mất còn cái volang thì gắn cũng méo xẹo. Em muốn yêu cầu bồi thường hay làm lại nhưng thấy chán chường quá không còn gì để nói nữa nên tốt nhất là đem xe về và không bao giờ gặp lại.Tự họ cũng sẽ thấy xấu hổ vì khả năng kém cõi lẫn thói vô trách nhiệm của mình.Vì vậy hãy đưa vào nơi uy tín và tin tưởng, nhất là xe Bác cũng thuộc dạng Vip rồi nên phải để ý kỹ cáng một chút.