Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Màn android ô tô được cái kiểu dáng đẹp nhiều chức năng, công dụng hỗ trợ cho lái xe nhưng ko có Mẫu nào âm thanh chuẩn như màn gốc của xe và màn piooner cả (Đối với xe đời mới).
Quảng cáo vậy thôi chứ bác lắp vào đi rồi thấy
Sử dụng 1 thời gian là bị lỗi tè le hột me, hột é, hột xoài ... Lúc ý đủ các thể loại bực mình, tiền mất, tật mang Bác ạ! Nếu xe đời cũ hoặc bác thay màn android cho xe mới để chạy dịch vụ thì lắp, xe Gia đình thì ko nên.

• Like
Reactions: Djoan
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Chủ thớt này hình như kinh doanh hàng Tèo hay gì đấy ợ....khè khè

Tập Lái
23/6/20
4
1
3
43
Cứ thay nếu thích, đồ cũ thay ra cứ để đó đặng có ngày hoàn nguyên. Tui thay màn Oled C8New 9inch + Sub điện gầm ghế Pioner để làm thú vị hơn chuyến đi & cho lũ nhóc xem phim
Có hình không bác em xem với
em cũng muốn lắp phục vụ lũ nhóc nhà em

• Like
Reactions: Adwin Safc
Hạng C
7/4/20
637
649
93
34
Cứ thay nếu thích, đồ cũ thay ra cứ để đó đặng có ngày hoàn nguyên. Tui thay màn Oled C8New 9inch + Sub điện gầm ghế Pioner để làm thú vị hơn chuyến đi & cho lũ nhóc xem phim
THay cái tốt tốt xíu thì chất lượng cũng 9/10 so với âm thanh gốc của xe, còn về tính năng thì android vô địch thiên hạ ai cũng biết, em ngày xưa sau khi lắp thì mới nhận ra tại sao không lắp sớm hơn vì tiện ích giải trí, cam hành trình, lùi, cam 360,... thật là không có xe nào sánh bằng, em nói thật chủ thớt là rất nên cân nhắc nhé :D

Tập Lái
26/11/14
7
3
3
35
Bác muốn cân bằng giữa giải trí và Multimedia thì dùng ngay Android Box cho em, cấu hình RAM 4GB-64GB. Chạy Android thông qua CarPlay.
Cái quan trọng là mình thích và tiện ích thôi. Như em thay màn Android, đầu tư thêm DAC, AMP, DSP + Loa xịn, thỏa mãn mình là được.

Hạng C
23/5/13
832
924
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
Có hình không bác em xem với
em cũng muốn lắp phục vụ lũ nhóc nhà em
chưa biết đưa hình lên như nào, tóm lại là mua cái Hub chia USB 3.0 hay 3.1 để cắm thêm vài cái USB + Cam HT rồi mua mấy cái USB 3.0 hoặc 3.1 chép nhạc MP4, Phim (tải phim hoạt hình lồng tiếng hoặc thuyết minh trên https://phim.vkoolzz.net/), nhạc lossless thì đầy nơi tải, MP4 tải trên Youtube bằng Cốc cốc ...
đi từ SG tới nha trang rồi lên ĐL vẫn chưa hết nhạc & phim (trong 2 cái USB 64Gb) luôn á ...

Hạng B2
7/10/04
298
20
20
Màn hình ít xiền hay đơ phải ko các bác?
Liệu có resest lại đc ko ạ?

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Màn android ô tô được cái kiểu dáng đẹp nhiều chức năng, công dụng hỗ trợ cho lái xe nhưng ko có Mẫu nào âm thanh chuẩn như màn gốc của xe và màn piooner cả (Đối với xe đời mới).
Quảng cáo vậy thôi chứ bác lắp vào đi rồi thấy
Sử dụng 1 thời gian là bị lỗi tè le hột me, hột é, hột xoài ... Lúc ý đủ các thể loại bực mình, tiền mất, tật mang Bác ạ! Nếu xe đời cũ hoặc bác thay màn android cho xe mới để chạy dịch vụ thì lắp, xe Gia đình thì ko nên.
2021 nha bác chứ không phải là 2010 đâu ... vụ nầy em xem từ đầu , nhưng rất và rất ...hay không thể tư vấn được ...
Xe cùi nhưng được chính hãng vẩn chưa có vấn đề gì, ngay cả bánh xe dzin còn chưa thay đây ...
Nhớt hthì mới thay 2 lần chính hãng luôn ... rỏ chán với xe 2021 đòi ...độ