Hạng C
13/6/14
551
14.879
93
Máy sài 1 năm mà Pin còn tới 98% là báo ảo rồi anh, anh nên đưa máy đi check lại đi :D
Q trọng là xài được bao lâu chứ anh nào ra mua máy cũ ở tiệm nó cũng kích lên 100% hết :D

Hạng F
22/7/13
9.126
42.074
113
Mình có biết đâu. Nhà lúc nào cũng 4 cọng dây sạc cắm sẵn cho cả nhà xài. Cơ quan thì mình để 2 sợi. Trên xe cắm sẵn 2 sợi. Cứ xài mà thấy pin còn 2/3 hay 1/2 là cứ cắm. Cần xài rút ra, xong lại cắm vô, đầy thì rút ra. Tuyệt đối ko vừa cắm vừa xài. Vậy thôi ah.
A với Mều @Không thặc chuẩn pin thủ mà :confused:

• Haha
Reactions: Không
Hạng D
30/4/14
1.139
16.993
113
Mình có biết đâu. Nhà lúc nào cũng 4 cọng dây sạc cắm sẵn cho cả nhà xài. Cơ quan thì mình để 2 sợi. Trên xe cắm sẵn 2 sợi. Cứ xài mà thấy pin còn 2/3 hay 1/2 là cứ cắm. Cần xài rút ra, xong lại cắm vô, đầy thì rút ra. Tuyệt đối ko vừa cắm vừa xài. Vậy thôi ah.
Chắc là do chỗ bôi đậm thôi chứ đa phần mọi người vừa cắm vừa dùng, không thể chờ nó đầy pin được :D:rolleyes:

Nhưng có vẻ hơi ảo nhỉ, xưa dùng gần 1 năm cũng còn 98% hay 96% gì đó, xong update iOs lên nó tụt xuống liền :p

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.768
113
Chắc là do chỗ bôi đậm thôi chứ đa phần mọi người vừa cắm vừa dùng, không thể chờ nó đầy pin được :D:rolleyes:

Nhưng có vẻ hơi ảo nhỉ, xưa dùng gần 1 năm cũng còn 98% hay 96% gì đó, xong update iOs lên nó tụt xuống liền :p
Bờm mục đích khoe là dám cãi vợ, tức là hơn 99% đám trên này, chứ cha ấy quan tâm quái gì đến pin. :3dcuoigif:

Sạc thủ mới đúng. E ko chơi sạc DP.

15 20p sạc đủ dùng cho 1 buổi ra ngoài rồi.

Hỏi các anh nghiêm túc là "sạc sảng" như hai sạc thủ @TicoHQ@Không có gây hư pin không?

Với lại trên xe đi phịch của mình có gắn sạc từ tính... Nó có làm hại pin khg? Có cần làm cái ngắt nguồn phía trước để khg sạc khi pin còn đủ dùng khg?

THAY PIN IP12 mini

THAY PIN IP12 mini