Hạng D
6/5/04
2.811
1.917
113
Vietnam
Metropole không có cái gọi là "nội khu" như Sala đâu anh. Vị trí giờ có vẻ ngon, nhưng lâu dài việc ngay chân cầu như thế không thể là lợi thế được.
Tks bác! Mọi thứ do thị trường quyết định. Mình chỉ đưa ra suy nghĩ như thế.
Ngoài ra, do giá đất tăng quá cao. Các căn hộ PMH mở bán mới đều ở mức 80 tr / m2, có dự án tùe 120 tr / m2.
Khu Nhà bè từ 70 tr / m2, dự án của Kenton do Nova mua lại từ 100 tr / m2.
Khu Thỉ thiêm giá đất quá cao, dẫn đến chi phí cao bác.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
6/5/04
2.811
1.917
113
Vietnam
chơi thủ thiêm mà vô sala hay metropole đều dở . Căn hộ tăng giá tốt phải coi giá thuê nó tốt không . Đám nước ngoài giờ toàn thuê ở empire , hàn quốc nó ngồi uống cafe cả đống dứoi chân toà nhà . Mai mốt đám này chỉ tập trung quanh empire và lotte
Tuỳ gu bác. Bác sang Sarica và xem bản đồ đi. Nó như 1 căn hộ nghỉ dưỡng ngay trung tâm SG.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tuỳ gu bác. Bác sang Sarica và xem bản đồ đi. Nó như 1 căn hộ nghỉ dưỡng ngay trung tâm SG.
so vậy là không cùng đẳng cấp rồi em , sarica giống như Vinpearl , empire như marriot . cdt Vietnam tư duy không được như nước ngoài . Ai vô empire cũng nói đây như resort 5* , tụi nước ngoài toàn vô đây thuê , giá cho thuê khu này rất cao

để em hiền
1/4/05
3.801
96.382
113
so vậy là không cùng đẳng cấp rồi em , sarica giống như Vinpearl , empire như marriot . cdt Vietnam tư duy không được như nước ngoài . Ai vô empire cũng nói đây như resort 5* , tụi nước ngoài toàn vô đây thuê , giá cho thuê khu này rất cao
Anh nói hay quá anh ơi.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Ok fine, đang rình ra Lotte là em múc 1 căn cho thoát kiếp ếch đây anh gió duyệt không?. Ộp ộp …
đã chơi thủ thiêm làm căn 2pn view sông 15-17 tỷ , 3pn+1 28-30 tỷ ở Linden cho nó ra thằng người đi em , chen lấn chi cho nó cực. Lotte không có view sông thì giá không tăng nhiều đâu ,